ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..8

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 25, 2018, 04:49:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มีคนยื่นข้อเสนอมาแบบนี้ ผมควรจะทำยังไงดี ผมและภาควรจะเลือกพักที่ไหนดี  

1.พักกับพ่อ ประหยัดและปลอดภัยดี
57 (34.8%)
2.หาห้องเช่าราคาถูกที่สุด เพื่อประหยัดเอาเงินมาซ่อมบ้าน
18 (11%)
3.พักกับลุงใหญ่ ไม่ปลอดภัยนักแต่ก็ใกล้บ้าน
89 (54.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 164

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 28, 2018, 07:10:57 หลังเที่ยง

jabrant

พักบ้านลุงใหญ่หล่ะ ดีแล้ว  น่าจะมีเรื่องเสียวๆอีกแน่นวลลลล  ::Shower:: ::Shower::

ปานวาด

เลือกข้อ 3 ครับ
เพราะสามียังไม่เห็นเมียตัวเองโดนเอาแบบจะๆเลย งานนี้ต้องเอาให้เห็นแบบเต็มๆตาครับ

teenee4you

พักกับใคร ก็ต้อง มีเรื่องสนุกอีกเเน่เลย ข้อตอบ ข้อ 3 คับ วัดดวงกันไปเลย

aisieo

พักกับลุงใหญ่.............ภาก็เสร็จอีก

peddo

1. พักกับพ่อเถอะครับ ให้พ่อแสดงฝีมือ​บ้าง บางทีไม่ต้องไปพึ่งคนนอกบ้าน น่าจะช่วยฝึกให้ไม่ตื่นเต้นเกินไป
ตอนนี้ดรามาดีครับ ดีใจที่ตัดสินใจออกมา​ช่วยแฟน อย่างนี้น่าจะอยู่กั​นยืด จะได้มีเรื่องสนุก​มากเล​่าต่อนานๆ ขอบคุณ​ครับ​

nawin1357

1.คับต้องเปลียนแนวบ้างสิจะได้หลากหลาย

ponggunyuki2527

Themis

ลุ้นทุกอย่างแต่พระเอกเราก็ไม่ส่งเมียรักถึงสวรรค์ไเ้ แอบสงสาร

win2506

::HeyHey::พักกับลุงใหญ่อยากอะไรแปลก สวิงกิ่ง

minky way

หาบ้านเช่าเหอะ ถึงภาจะไฟแรงสูงแต่ไม่ชอบแบบสวิงนะแล้วปรับปรุงตัวเองให้อึดถึกทนนะ ถ้าไม่อยากเสียภาไป ผมคิดว่าถ้ายังเป็นแบบนี้รับรองเสียภาแน่ๆ ถึงจะโชว์แมนต่อยปากพี่เต้ 

Peera canalitartis

1 สิคร้าบบบ อิ่มจังตังค์ไม่เสีย อาจแถมเพลียอีกด้วยยยย  ::Orz::

sarawoot1234567

3.พักกับลุงใหญ่ ไม่ปลอดภัยนักแต่ก็ใกล้บ้าน เผื่อได้สานต่อสายสัมพันครับ

arsenyo

2 หาห้องเช่าครับผม เผื่อมีแนวสามีไม่อยู่ข้างห้องมาดูแลแทน

dataman555

akennya