ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] Isekai no Mahoutsukai | จอมเวทย์สาวจากต่างโลก Ch.7 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 25, 2018, 11:19:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::Shy:: นางเอกกำลังลังเล ว่าจะกลับดีหรือว่าไม่กลับดี

Joker-

ไม่ใส่ กกน จริงดิ ไอครูนั่น เห็นขนาดนั้นจะแค่เตือนจริง ๆ หรอ 5555

Arm Angel

มันจะขาดชุดนักเรียนไปได้ไงกันนะ มาจนได้ 555
งานดีครับ

Awirut Chomaithong

ทำไมเปลี่ยนชุดแล้วกางเกงในมันหายไปไหนแล้วล่ะ ก่อนเปลี่ยนยังมีอยู่เลย

trong5171

noohun

ทำไมเซร่าใส่ชุดนักเรียนแล้ว แลดูคอสเพลมาก ::HoHo::
ปล.หลัง27 งานสัปดาห์ล้างผลาญสินะ ของเก่ายังอ่านไม่หมดเล้ย

exsoldier

เรียบร้อย กิจกรรมในชุด นร อิอิ    ว่าแต่ลุ้นะเนี่ยว่าตอนจบจะกลับรึป่าว หรืออยุยาวว  หรือพาอิตะไปด้วยเลย

Vinsmoke

::Reader::

ไม่นาาาาาาาาาาาาาาา เศร้า

ขอบคุณครับ

darkdd1999

DenverHe

kamtp

Priceless

ผมอดใจไม่ไหวจนไปหาเวอร์ชันภาษาอังกฤษอ่านเลยครับ แต่ก็ยังกลับมาเสพงานแปลชั้นเลิศนี้อยู่ ชอบมากๆ