ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]OUT THE DOOR!!! : เจเจ ตอนที่1

เริ่มโดย mikoto2288, มีนาคม 26, 2018, 01:05:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

แต่งขึ้นเพื่อความบันเทิง มีการบล็อค เบลอ ตัดต่อ เพื่อป้องกันบุคคลในภาพแล้ว

ก่อนอื่น ขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านที่ได้เข้ามาอ่านในห้องนี้
เพราะตอนนี้ กระทู้เรามีห้องเป็นของตัวเองแล้ว จะได้ไม่ต้องไปปนกับกระทู้อื่นๆเน๊อะ

ช่วงก่อนหน้านี้ทั้งผมและภรรยาค่อนข้างวุ่นๆ แต่ก็เข้ามาแวะเวียนอ่านคอมเม้นตลอดนะ
ยิ่งหลายคนตอบยาวๆ ก็เป็นกำลังใจที่ดีทั้งกับผมและจูนภรรยาผมด้วย

กระทู้สอบถามก่อนหน้านี้ ผมอ่านๆูแล้ว ส่วนใหญ่ไม่มีคนที่ทันเห็นจูนเท่าไหร่นะ
แต่ก็ดีแล้วครับ ผมก็ไม่อยากให้รูปภรรยาผมหลุดออกไปข้างนอกหรอก

เซฟรูปได้ แต่ห้ามนำไปปล่อยที่อื่นนะครับ

ช่วยคอมเม้นกันหน่อยนะครับ เมียผมชอบอ่าน

หลายๆท่านอาจจะยังไม่รู้ แต่บางท่านก็รู้แล้วจากที่PMมาถามผมส่วนตัว
ก็คือ จริงๆแล้ว จูนเป็นคนที่ชอบโชว์มาก แต่ก่อนผมพาเมียไปโชว์บ่อย
แต่ระยะหลังผมมีงานเยอะขึ้น ผมเลยใช้เจ้าเจไปเป็นเพื่อนเมียผมแทน
ดังนั้นเจ้าเจจึงเป็นขาประจำในระยะหลังครับ

ส่วนพ่อจูนก็มีบ้าง ไว้จะเอามาเล่าให้ฟังถ้ามีคนอยากดูกันนะครับ

แล้วจูนก็เงียบ ไม่ตอบอะไรผมเลย
ผมจึงไลน์ไปถามเจเจแทน ว่าจูนอยู่กับเจรึยัง

ช่วยคอมเม้นหน่อยนะครับ จะได้มีกำลังใจทำต่อ

ขอคอมเม้นแรงๆนะครับ เมียผมชอบอ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

อนุสรณ์ ถาวรรัตน์

กลับมาแล้วครับท่าน  ติดตามเป็นกำลังใจให้ครับ

รักโลก รักไทย

เห็นแล้วเงี่ยนเลย ชอบบรรยากาศโม๊คในรถจริงๆ

ohaohhooh

Beat Long

ติดตามมาเนิ่นนาน ขอบคุณที่กลับมาทำ line chat ต่อนะครับ จะคอยติดตามตอนต่อไปครับ

wt00212907

เข้าบอร์ดเข้าห้องนี้ทุกวันเลยครับมา รออยู่เลย

nikkyp

จูนนี้น่าเ-ดจังครับ เปิดคัดเลือกคนไปช่วยสวิงบอกได้นะครับ

Schnitzel

poison_react

มาแล้วสินะครับ รอลุ้นอยู่ครับว่าจะหายไปเลยไหม ดีใจครับ
ชอบเนื้อเรื่องและคุณจูนมากครับ น่าจัดน่าขย่มขยำจริงๆ ครับ
จัดแบบสดๆ หลั่งในไม่ป้องกัน

ninja2499

llar

คุณจูนยังเด็ดเหมือนเคยเลย สุดยอดมากครับ

jamesbuff

MooHan

Original Pom

ผลงานคุณภาพมากๆครับ รอบล๊อกท่านไม่ผิดหวังจริงๆครับ ติดตามตอนต่อๆไป ครับ

bunchucherd

ได้ลุ้นตลอดเหมือนเดิม ขอบคุณครับ