ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 26, 2018, 03:23:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าจะเปลี่ยนตัวเหยื่อหมายเลข 6 จาก "อุ๊" คุณอยากให้เปลี่ยนเป็นใครครับ

อีฟ อรัญญา
29 (7.5%)
หมวย เดือนดารา
18 (4.6%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา
245 (63%)
ลูกขวัญ ภาสินี
97 (24.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 389

yoot2499x

ลุ้นครับอยากให้จัดหมอในโรงบาลจังเอาให้หลงเลย

Knight Templar

ไอ้ลุงหื่นในที่สุดก็ถึงวันนี้ แต่ก็แอบเชียร์ให้หมอพลอลเสร็จลุงพลในตอนหน้า  ::DookDig::

lololololo

Rock Neverdie

ลุงพล สู้ๆ

•====================================•
26/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 26/3/2561 ~26/9/2561 }

•===============================================•

cd13579

ลุงมันจะรอดไปถึงภาคสอง แสดงว่าของเขาต้องดีจริงๆ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

thbad

livpool

ขนาดป่วยก็ยังไม่เว้นเลยลุงพล ยัยอุ๊ชักรู้เรื่องมากละแบบนี้ต้องปิดปาก

jaster ja

ให้อุ๊เหมือนเดินครับ ยุ่งเรืองลุงพลมานานเอาให้หายแค้นสักทีครับ ขอบคุณมากๆครับ

testman

ผมว่าลุงพลเองแกดูใจเย็นไปนะ ขนาดเมีย ๆ ทะเลาะกันแทบตาย ยังมีกะใจจะหื่น ถ้าเป็นคนอื่นคงปวดหัวเรื่องรถไฟชนกันจนไม่มีกะใจจะทำอะไรแล้ว

อิทธิพล ทบชา

อ่านไปนานๆก็สงสารตามนุษย์ลุง อยากให้แกขบสวยๆกับเมียทุกคนหวังว่าคนเเต่งจะไม่ทำร้ายจิตใจคนอ่านกันมากนะครับ555 เพราะถึงเเม้แกจะทำเลวแค่ไหนเเต่ผู้ชายก็คือผู้ชายย่อมต้องรักผู้หญิงเท่าเทียมกัน อีกอย่างการที่มนุษย์ลุงทำไปนั้นเพราะมีเหตุปัจจัยที่หนุนหลัง คนทุกคนล้วนมีเเรงผลักดันให้กระทำกันทั้งนั้น หวังว่ามนุษย์ลุงจะมีบั้นปลายชีวิตที่ดีในอนาคต

..........+2 money  ::HoHo::
สงสารหรืออิจฉาอีลุงกันแน่  ฮ่าฮ้าฮา

au2000

เรื่องมันยุ่งไปกันใหญ่
ลุ้นกันสนุก มันดี
ลุงพลจะรอดมั้ย
จะมีเมียเพิ่มอีกเป็นใครดี
ต้องยายอุ๊ โดนจัดหนักไปเลย

Danai Tee

ดูท่าหมอพลอยจะมีใจให้ลุงบ้าง ไม่มากก็น้อยนะเนี่ยะ