ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 26, 2018, 03:23:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าจะเปลี่ยนตัวเหยื่อหมายเลข 6 จาก "อุ๊" คุณอยากให้เปลี่ยนเป็นใครครับ

อีฟ อรัญญา
29 (7.5%)
หมวย เดือนดารา
18 (4.6%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา
245 (63%)
ลูกขวัญ ภาสินี
97 (24.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 389

tdt14023

อยากรู้จังครับว่าลุงพลแกมีพลังพิเศษอะไรแต่ถึงจะไม่มีผมว่าความหื่นของแกไม่ลดลงเลยนะครับขนาดป่วยนอนให้น้ำเกลืออยู่แท้ๆยังจะไปจัดน้องนาถในห้องน้ำอีกถ้ามีพลังพิเศษเพิ่มขึ้นมาผมว่างานนี้น่าจะมี4รุม1นะครับ555 แต่หลังจากที่รถไฟชนกันไปแล้วอยากรู้จังครับว่าจะเกิดเหตุการณ์อะไรขึ้นอีก ไหนจะเรื่องน้องอุ๊ที่ถ่ายคลิปไว้อีกงานนี้มีหวังลุงพลหัวหมุนแน่ครับ ขอบคุณมากๆครับท่านผู้ประพันธ์

...............+2 money ::HeyHey::
พลังจงสถิตย์แกอีตาลุงจอมอึด

sarozzero

จากช่วงพูดคุยที่บอกว่าอาจจะเสียบางอย่างนี่หมายถึงคนหรืออย่างอื่น ถ้าหมายถึงคนจะเป็นใครกัน
เพราะดูสถานการณ์มี3คนที่เข้าข่ายเลย แต่แบบนี้นจะดีเหรอ
พวกแฟนคลับของสาวๆจะว่าไง ด้านน้องอุ๊ก็เอาจริงเอาจังเหลือเกิน
จนหมอพลอยเดือดร้อน ไม่แน่ส่าพอถึงคราวครูเบสท์อาจเป็นหมอพลอยที่ต้องช่วยลุงพลปิดปาก ส่วนน้องนาถกลายเป็นคนที่หลง
ลุงพลที่สุดซะงั้น น่าจะเรียกว่าพลิกโผได้นะนั่น

........+2 money  ::HoHo::
จอมหื่นไม่พลาดเปาฉายาอีตาลุง ฮ้าฮ่าฮา..

SNGOT

เดิมก็มีพลังวิเศษจากช่วงล่างอยู่แล้วนี่ครับลุง

therasak

น่าให้ลุงพลไม่สู้สักพัก ดูว่าสาว ๆ ในคลังจะมีปฏิกริยาอย่างไร คงอยากตัดให้เป็ดกินแน่ ๆ

Mafee CHick

rabbitbadboy

อาการลุงพลน่าจะหนักนะ ลากสายน้ำเกลือ เข้าห้องน้ำเลย สนุก กันต่อไปครับ

melfices

oddsk

น้องอุ๊ไม่น่ารอด คนชอบยุ่งเรื่องคนอื่นสมควรได้รับโทษ

etracker

ลุงพลจะมีพลังวิเศษอะไรด้วยเหรอครับ แค่นี้สาวก็ตรึมแล้ว ถ้ามีพลังอะไรอีกนี่ไม่ได้กันทั้งวิทยาลัยเลยเหรอครับ 5555

Anant Be

จัดหนักจัดเต็มไม่เว้นวันป่วยจริงๆลุงพล
ขอบคุณไรท์เตอร์ สำหรับตอนใหม่นะครับ :)

pipat por

ไป ๆ มา ๆ น่าจะเหลือน้องนาถกับหมอพลอยละมั่ง เพราะที่เหลือถึงแม้จะติดใจลุงแก แต่ก็น่าจะห่าง ๆ แล้วเพราะความเจ้าชู้นี่ล่ะ ดูจากรูปการณ์แล้วเพื่อนน้องนาถจะพลอยซวยไปกับแก๊งค์นักสืบพวกนี้ด้วย เพราะพวกรู้มากเป็นอันเสร็จลุงแกหมด เช่น หมอพลอยเป็นต้น  และน่าจะเป็นตัวแปรสำคัญไปสู่ตัวเอกในตอนต่อไป ค่อนข้างที่จะเดาเนื้อหายากจริง ต้องขอยอมรับผู้แต่งมา ณ ที่นี้

..........+2 money ::Confident::
คอมเมนดีงามสร้างสรรๆ

~De[@]tH_[N]oTe~

::JubuJubu:: เอาหมดเลยซิครับระดับลุงต้องโปรเหมาๆ 4 คนเลย

masauo

มาแล้วกำลังรอคอยอยู่เลย

•====================================•
28/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด เคยโดนแบน พฤษภาคม 15, 2017
https://xonly8.com/index.php?topic=171221.msg438241#msg438241
ปลดมาก็เหมือนเดิมไม่ปรับปรุงยังพิมพ์แบบผ่านไปที งั้นแบบนี้ง่ายกว่า แบนถาวร { 28/3/2561}

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=194869.msg814572#msg814572

peerayut_air

ขอบคุณและจะคอยติดตามพลังวิเศษของลุงพลว่าจะมาแนวไหนน๊ะครับ

piyaked

น่าอิจฉาลุงพลจริงๆแม้ในยามป่วยก็ยังมีสาวสวยมาส่งส่วยถึงเตียงนอนเลยครับ