ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 26, 2018, 03:23:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าจะเปลี่ยนตัวเหยื่อหมายเลข 6 จาก "อุ๊" คุณอยากให้เปลี่ยนเป็นใครครับ

อีฟ อรัญญา
29 (7.5%)
หมวย เดือนดารา
18 (4.6%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา
245 (63%)
ลูกขวัญ ภาสินี
97 (24.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 389

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ขอโหวตให้ครูเบสท์เลยครับ

จากที่จิ้นไว้เอง คิดว่าคงไม่น่าหลุดรอด

ไปจากมือลุงพลได้แน่ๆครับ

hamarun

มีมากกว่า1ความน่ากลัวคือ1+1+1+1แล้วรวมกันนี่ละนรกเป็นแน่แท้

pk170

eden2313

ลุงเนี่ยมันร้ายนักขนาดเจ็บอยู่นะเนี่ย อิจฉาลุงขอตายในหน้าที่

zaza065

โถชีวิตลุงนี่มันรถไฟกี่สายมาชนกันเนี่ย
ขอบคุณท่านnato87มากครับ

shadowfier

darkdd1999

นาถอะอยู่เป็นสุดละ รู้งานว่าควรทำไง ไม่ใช่แบบโดนัท ต้องให้ใช้กำลัง 555555555555555

บันจิ้ง จั้ม

chairat04

ทำอย่างไรจะได้อย่างลุงพลบ้างจังในชีวิตจริง ถ้าแบบนี้ตายสถานเดียว ขอบคุณครับ

autsawin sathitwat

นี่ลุงพลป่วยจริงหรือเข้าไปเติมพลังกันแน่ จะยิงอย่างเดียวเลยลุง

Sneaker Exp

asiakook

โอ้วแม่กวางน้อยแดนใต้ ได้ลองมนุษย์ลุงอัพเกรด เป็นรายแรก เย้ๆ  ขอบคุณครับ

taton

ผมรอวันที่ลุงพลจะอยู่กับบรรดาเมียๆทั้งหลายอย่างมีความสุขอยู่นะครับ   ::Ahoo::  ::DookDig::

pimmy121

หรือลุงจะเสียพิมมี่ไปจริงๆงานนี้...เพื่อจะได้สาวๆชุดที่สอง คงต้องเสียบ้าง ถ้าจะเอาหมดทุกคนลุงคงฟ้าเหลืองตายแหงๆ

tontantc13

อิจฉาลุงพลจังเลยครับ...จัดให้เน้นๆๆหนักๆๆนะครับ