ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Wonderful Girl แฟนผมเป็นน้องหมา 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 26, 2018, 05:08:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

possionseul

ยังไงก็คิดว่าชิโระน่าจะเป็นตัวผู้นะ -...-

พระเอกนี่มันไม่ธรรมดาจริง ๆ ไป รร. แต่พกที่คาดผมน้องหมาไปด้วย 555

panu bird

solomon1977

แค่สลับร่างกันตอนเดียวทำไมเป็นแบบนี้ แต่น่ารักดีนะนานๆได้เห็นตัวการ์ตูนหญิงทำไรรั่วๆแบบนี้ ทั้งฮาทั้งเสียวครับ

solomon1977

ชอบตอนท้ายจริงๆครับ หมาอ่านหนังสือ คนก็ทำกันไป จากเสียวๆกลายเป็นฮาๆตอนท้ายคนวาดคิดได้ไงเนี่ย

pooman

xura

virgoranger

Clock “work” Planet

คนเปลี่ยนเป็นหมา แปลว่า หมาก็ต้องมีความเป็นคน ::DookDig::

jane_ce

trong5171

tazasss01