ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yabitsu Hiro] H na Manko no Tsukurikataชั้นเกลียดมังงะลามกCh.1แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 26, 2018, 06:51:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ท่านฮิปครับช่วงนี้ผมมาฝึกงานที่เกาะไม่ค่อยจะมีสัญญานเลยขออ่านยาวๆเลยนะครับเดี๋ยวจะตามคอมเมนท์ทุกเรื่องเลยยย

Tan Tarn

jaqaz

exelier

โอ้วโหววว
ลายเส้นงาม เนื่อเรื่องน่าติดตาม
ผมขอเม้นเป็นกำลังใจให้ก่อนนะครับ
เดี๋ยวอ่านจบมาแก้ไขอีกรอบ

exelier

มาเม้นหลังอ่านนะครับ
ไม่ทราบว่ามันจบในตอนปะครับ
ปล. งานของจารย์นักวาดออกมาแบบนี้ต้องขอบคุณสคิวบัสสินะ

taotaogo

vincenttatto

อยากให้นางเอกได้เย็ดเองด้วยอ่ะ ไม่ใช่ผ่านซัคคิวบัสตลอด

siwapol55

ชอบเรื่องราวผ่านมุมมองของนางเอกมากเลย จากที่เคยเกลียดมังงะลามก
แค่พอลงมาสัมผัสด้วยตนเอง มุมมองก็เปลี่ยนไป
ขอบคุณมากครับ ชอบเนื้อเรื่องแบบนี้มาก

พิสิษฐ์ เ

Demon-Wolf

ถึงจะเกลียดแต่ก็แปลงร่างให้เสียสาวได้สินะ555+ ::Oops::

alittle

ปกติผมไม่ชอบอ่านแบบตัวหนังสือเยอะๆ แต่เรื่องนี้เพลินดี 5555

bew1993

Chikong

ภาพสวยรายละเอียดแน่นมากครับ..จะรอติดตามตอนต่อๆไปครับผม😁

kinz kinz

แต่เก็บแต้มไปทำไมนะ :v แบบนี้มีค่าจ้างพิเศษให้ไหมเนี้ยย 

ZudiE