ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yabitsu Hiro] H na Manko no Tsukurikataชั้นเกลียดมังงะลามกCh.1แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 26, 2018, 06:51:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nataka001

ถ้าได้ทั้งสองพร้อมกันนิ เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม

esenex

ซัคคิวบัสนี่ไว้ใจไม่ได้ทุกเรื่องเลยใช่ไหม 555

Neo Rory

นักวาดมังงะลามกต้องลองของจริงเท่านั้นถึงจะเข้าถึงได้

(S)Kater

เอ้า อ่านตอนแรกนึกว่าตูนดราม่าเล็กๆขำๆ พอปีศาตจออกมามีงงเล็กน้อย
เนื้อเรื่องยาวมาก ภาพสวย ฉากนั้นได้อารมสุดๆ มีปีศาจสิงแบบนี้
ทำให้นึกถึงเมะเรื่องนึง Recently My Sister น้องสาวของพี่ดูแปลกไป
ที่มีปีศาจมาสิงโดนเครื่องล็อคตรงนั้น ต้องเพิ่มค่าความรักให้เต็มปีศาจถึงจะไปสู่สุขติ

เป็นเรื่องยาวมากท่าจะเหนื่อย ขอบคุณท่านฮิปที่แปลครับ เป็นกำลังใจให้

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

xonly-1867

แหม๋ ปีศาจผู้มีพระคุณต้อง ขอบคุณ ปีศาจนะ นางเอกขึ้นสวรรค์เลย ฮ่าๆ ตื่นเต้นๆ

taradnoi

alaaum

ปั้นอาจารย์ได้ด้วย สุดยอดเลย ต้องเจออีกหลายอ.แน่ๆ

siwapeeza

ผมขอจ้างมาเป็นแรงบัลดาลใจให้ผมบ้างได้ไหม อิอิ

eka1325

นางเอกโดนเปิดซิง แบบจัดหนักมาก  ภาพสวยแปลสนุกมากครับ ต่อไปนางเอกคงเจออาจารย์วาดการ์ตูนมังงะ  อีกหลายคนแน่เลย ขอบคุณครับ

MMJ

หูยยย เรื่องนี้เด็ดจริง ดูจากคนรอบฟตัวนางแล้ว น่าจะต้องไม่จบแค่นี้สิ ขออีกกกกก

ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะคะ

shetarsk

ปั้นนักวาดมังงะได้เลย อยากติดตามตอนต่อไปเลย

ddcc

เอาจริงไม่ต้องมีปิศาจ(?)สิงร่าง ให้บก.ยอมด้วยความสมัครใจจะดีกว่านี้นะ แอบเซ็ง ::Touchy:: ::Touchy::

syndromz

มาแล้วซีรีย์ทีเด็ด ถ้าซัคคิวบัสออกมาthreesome ได้นี่จะฟินมากมาย

dzine

หลังจากอาจารย์ได้รับพลังไป วาดเสร็จภายในอึดใจเลย  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::