ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 29

เริ่มโดย saradio, มีนาคม 26, 2018, 12:50:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taka95

สมาคมแม่บ้านทหารบกมาหาถึงที่แล้วนะท่านกาเซี่ยง จะไม่ออกไปต้อนรับหน่อยเลยรึ

shevchenko55

มาเรื่อยๆ มาบ่อยๆดีต่อใจมากมาย ฮาๆ
ว่าแต่เรื่องราวจะเป็นไงต่อไปหว่า งิ้วอี้หลางนี่คงเสร็จพระเอกเราแน่นอน แต่จะลงเอยแบบไหนหว่า เดาไม่ออกเลย

minky way

เมียมาตาม...ตามแผนแล้ว แต่คำพูดนินทาเมียในอ่าง เอ๊ยบ่อน้ำร้อนจะตามไปหลอกหลอนท่านกาเซียงแน่นอน

piyaked

อ่านสนุกชวนติดตาม แล้วท่านกาเซียงจะบอกกับเมียทั้งสามว่ากระไรที่ไม่ยอมกลับบ้าน

cd13579

กาเซี่ยงต้องตบเมียโชว์แน่ ซื้อความไว้ใจ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Tianpeng Su

กาเซี่ยงเอ๋ย...หากเมียทั้งสามของเจ้ารู้ว่าเจ้าได้ฮูหยินรองเป็นเมียอีกคนจะเกิดอะไรขึ้น

hanabombam

เก่งเรื่องรบ แต่ไม่เก่งเรื่องรัก บังคับเขาแต่งงานก็ได้แต่ตัวไม่ได้ใจเขานะม้าเฉียว ::HoHo::

somc217

รอลุ้นไปกับแผนการของท่านกาเซี่ยง ว่าจะใช้วิธีไหนในการจัดการกับม้าเท้งครับ
ขอบคุณมาก

may_290607908

myidol

ม้าเท้ง ม้าเฉียว เสียผู้หญิงให้กาเซี่ยงหมดแหง๋ๆ ขำพระเอกเวลาสบถในใจแต่ภายนอกทำเป็นสุขุม มุกตลกแบบนี้ลายเซ็นต์ท่าน saradio เลยนะครับ เรื่องเก่าๆก็แบบนี้ มาบ่อยๆเลยครับ แฟนคลับรออ่านอย่างล้นหลามแน่นวล ::DookDig::

dikky

ใช้แผนนารีพิฆาตมายั่วให้อยากเสียแล้วฮูหยินรองครับ

naitoom

ลงไปแช่น้ำอุ่นในสระกับเมียสาว 3คน เป็นความสุขที่น่าอิจฉามาก

game14974

สองสาวจะต้องเด็ดแน่ๆ​ ฮูหยินรองคัดเลือกมาเองเลยนะ​

ัuffa555

ท่านกาเซ๊ยงขอรับ ออกมาห้ามศึกข้างนอกก่อนเถอะ
เดะจะเละกันหมด  ::HoHo::

จักรภพ อุดมสิน

เข้มข้นมาก สนุกครับ ขอบคุณมากเลยนะครับ สมที่รอคอย