ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แรกรัก(ตอนที่1 ของสายรหัสนี้พี่รักมาก)

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 26, 2018, 03:49:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adof13

locklock leck

แต่งดีมากเลยครับ มีรูปประกอบสวย น่าติดตามเรื่องอื่นๆอีกครับ

yedke

งานเขียนเนี๊ยบมากครับ ค่อยๆบรรยายเห็นภาพตามชัดแจ๋ว 4K เลยครับ

VanessaStratos

pongcm15

โอ้โหมันสุดยอดมากจิงๆอ่านทุกบรรทัด ชักว่าวตามเลยมันมากคับ

อัศวิน รัตนแก้ว

อ่านแล้วตัวแข็งเลยครับ ภาพประกอบสวยมาก.

Ma@Deaw

พี่พีชสุดยอดมากๆ พลช่างโชคดีได้เจอแบบนี้  รอติดตามตอน 2 คงสุดๆ. 

robertrobin

งานนี้พลต้องมีได้เสียแน่ พี่เขาเปิดทางขนาดนี้แล้ว สู้ๆ

nuttabank

ชอบตรงความละเอียดในการเขียน แทบไม่มีความผิดพลาดเลย
แต่พระเอกของเราจะได้มั้ยนะ หรือจะว่าวอย่างเดียว555

gogopopo2

เรื่องชุดนี้สนุกทุกเรื่องเลยครับ อ่านหลายรอบก็ยังเสียว

ตรี1131

สงสารพลจังเมื่อไรพี่พีชจะยอมให้พลเอาสะทีนะ

birdchangmai

ผมตามหาตอนแรกของเรื่องนี้มานานแล้ว ได้พบแล้ว ขออ่านให้หายสงสัยด้วยนะครับ ขอบคุณมาก

zenon8088

เขียนได้เข้าใจอารมณ์แบบพล อยากได้ แต่ไม่ค่อยกล้าเสี่ยง เพราะกลัวมองหน้ากันไม่ติด

moodum07

ขอนับถือทั้งพล้อตเรื่อง ภาษา สำนวน ความเร้าใจ
งานใต้ดิน แต่มือชั้นครูเลยครับ