ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แรกรัก(ตอนที่1 ของสายรหัสนี้พี่รักมาก)

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 26, 2018, 03:49:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterevans

ดำเนินเนื้อเรื่องได้ดี ค่อยเป็นค่อยไปดีครบ ฝ่ายหญิงมีความใจเย็นมากเลย
ชวนให้ติดตามมากเลยว่าเรื่องจะลงเอยกันได้ท่าไหน ::GiveMe::

deoza

nmiint

ขอบคุณครับ กลายเป็นผู้ชายโดนจัดหนักซะเอง ผิดคาดเลย

onimugae

ขอบคุณมากนะครับ ชอบวิธีการเล่าเรื่องครับสนุกดี

supstar123

prapan

ความรักมากกว่าความใคร่นะ ทำให้อดทนได้ขนาดนี้

gppe717

เป็นเรื่องค่อยๆเป็นค่อยๆไปมีสเน่ห์ในตัวดีแต่ต้องเขียนยาวขึ้นอีก แสดงถึงความตั้งใจมาก

toh_sn

เยี่ยมเลยครับ อยากมีรุ่นพี่แบบนี้บ้างจัง

Aski

สนิทกันขนาดนี้ ปล่อยไม่ได้แล้วครับ คงเสียใจทีหลังแย่เลย

865162

asper7352

บรรยายซะเห็นภาพเลยครับ มีเรื่องราว มีเหตุและผม วางโครงเรื่องได้ดี

ryu

โดนถีบจนเหี่ยวเลยน่าสงสารจริงๆ
แต่ก็พระเอกมากยอมอดทนไม่ทำมาตลอด

sarnkun

ครั้งแรกขอพลก็จะอยากหน่อย ยิ่งมาเจอกับสาวเปลี่ยว...เดินเรื่องดีครับ

adisak wangng

แต่งได้ดีราบรื่นจริงๆเป็นกำลังใจสร้างผลงานดีๆแบบนี้มาเรื่อยๆนะครับ

r5014