ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แรกรัก(ตอนที่1 ของสายรหัสนี้พี่รักมาก)

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 26, 2018, 03:49:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whitegon

เนื้อเรื่องแน่นมากครับสนุก แต่ไม่ค่อยมีกิจกรรมเท่าไร น่าจะมีมากกว่านี้หน่อย

Pitch Sara

น่าติดตามมากเลยครับ สนุกมาก รอตอนต่อไปนะครับ

•====================================•
27/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 27/3/2561 ~27/9/2561 }

•===============================================•

airfoxus

มัรุ่นพี่สวยๆแบบนี้นายพลจะอดใจใด้ย้งไงแบบนี้ต้องจัดการให้หนักเลย

pongsap

พลเกือบแล้วโดนถีบตอนจบแต่งานนี้สู้เขาอย่ายอม

itschelsea11

edgeemperor

ชอบมากครับ..แบบเสียวมากแต่ยังไม่ได้เสียบซักที....!!

simcazy

ตอนฝึกงานไม่เจอแบบนี้มั้งอิจฉามาก ขอบคุณมากครับ

633sqd

ถีบแล้วรูด แบบนี้เข้าข่ายตบหัวแล้วลูบหลังม๊ยนะ ::Grimace::

funkypunk

อ่านแล้วเพลินดีครับ  ต่างคนต่างหักห้ามใจ แต่สุดท้ายน่าจะได้กันแน่นอน

nnsanook123

เกริ่นมาขนาดนี้ ไม่โดนสักที หวังว่าสุดท้ายคงโดนนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

XYZ

เนื้อเรื่องน่าสนใจอีกเช่นเคยนะครับ รอบนี้ series ใหม่จะออกมาแนวไหนครับ
แต่ตอนนี้ลุ้นให้พี่พีชโดนจัดก่อนครับ

moodumhero

สุดยอดเลยครับเล่าเรื่องได้อารมณ์มาก อ่านแล้วเพลินดีครับ ขอบคุณครับ

sawatcat

ไม่รู้เจ้าหนูพลจะใด้ขึ้นครูตอนไหนนะต้องติดตาม

tontantc13

ใจเย็นๆๆๆนะพล...ถ้าพี่เขาเต็มใจคงได้จัดเต็มจัดถี่ๆๆเลย

jamesbuff