ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แรกรัก(ตอนที่1 ของสายรหัสนี้พี่รักมาก)

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 26, 2018, 03:49:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gritkin

darkanglezen

เปิดเรื่องมาน่าติดตาม ใกล้เคียงกับชีวิตคนทำงานเลยครับ
รอลุ้นพี่พีช ::WowWow::

รอติดตามตอนต่อไปนะครับ
ขอบคุณครับ  ::Glad::

snoob

kenwin

พี่พัชยังงัยก็ไม่รอดมือหรอก
ไม่ต้องรีบ ค่อยๆบ่มไปเรื่อยๆ ให้สุกงอม เดี๋ยวก็ได้เอง

ultrasonic

ถีบทีเดียว กระเด็นเลย  ::Horror::
ไม่รู้ว่า เป็นแฟนจะโดนซ้อมเป็นประจำหรือเปล่า  ::Cold::

Assassin088

เหมือนเคยอ่านตอนต่อของเรื่องนี้ ตอนนั้นก็ว่าอยากจะหาตอนก่อนหน้านั้นมาอ่านอยู่เหมือนกัน ในที่สุดก็ได้อ่าน ขอบคุณครับ

pipatkong

ponggunyuki2527

kiraworld001

ลอง ติดตามนะคับ

•====================================•
27/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด เคยโดนแบน เมษายน 03, 2017
https://xonly8.com/index.php?topic=174552.msg381418#msg381418
เมื่อไม่สนใจกติกา งั้นแบบนี้ง่ายกว่า แบนถาวร{ 27/3/2561  }

•===============================================•

Paragraph<BB>

ปักหมุดรอเลยครับชอบๆ พลต้องจัดแล้วหล่ะ

facebeer

เปิดเรื่องได้ดีพอควรเลยครับ แต่ ไม่มีใครมาช่วยพระเอกหน่อยหรอ55

Maikeet Fai

พี่เค้ามีใจให้น้องพลแหละ แค่เล่นตัวไปอย่างั้น

xnosex

เขียนได้ดีมากครับชอบมาตั้งแต่สายรหัสแล้ว ขอติดตามผลงานครับ ชอบแบบลุ้นๆ

knightmoon

สาวมีใจให้แล้ว แต่ก็ยังไม่ลืมแฟน ต้องจัดให้ลืมแฟนได้แล้ว ยังไงก็ไม่อยู่ด้วยกันเข้าทาง

ฟหกด่าสว

เขียนได้ดีมาก ส่วนมากมักจะไม่ค่อยมีลายระเอียด แต่นี่กับทำให้รู้สึกว่าเป็นงานที่พิถีพิถันมาก เป็นแนวทางให้อยากลองเขียนเองบ้าง ทำให้งานไม่หยาบเลย สุดยอดครับ