ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...6 คลิปสุดท้ายในคืนที่ผ่านมา

เริ่มโดย HatHU, มีนาคม 27, 2018, 11:18:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppptttmmm

jaster ja

ผมว่านาก็อยากได้ชัยเป็นสามีเหมือนกันแหละเก่งชะขนาดนี้ 555ขอบคุณมากๆครับ

kiratwice

เป็นมุมมองที่สนุกจริงๆครับ เห็นเมียตัวเองปลดปล่อยความร้อนออกมาขนาดนี้

livpool

และแล้วนาก็โดนเสียบสดจนได้ แบบนี้คงติดใจกันจนลืมผัวเมียจริงแล้วละมั้ง

PTTrayong

ในที่สุดก็ไม่รอด เตรียมเสียแฟนได้เลยแบบนี้ เหตุการณ์พาไปแท้ๆ

mr.supply

สนุกมากครับรอลุ้นคำอธิบายและคลิปที่นากับชัยจะส่งมาอีกว่าจะมีเด็ดกว่านี้อีกไหม ขอบคุณครับ

Peera canalitartis

หลอกให้จินตนาการ อีกแล้วววว ใช่ม้ายยยย น้องนาไม่ทำหรอกกก  ::Evil::

thep59

ในที่สุดก็ไม่รอด โดนชัยเล่นสดจนได้ เอาให้นาติดใจไปเลย

XQ

ข้าจะแทงเจ้า

ตอนนี้ดุเดือดจริงๆครับ ชัยก็ทนจริงๆทำนาเสร็จได้ตั้งหลายรอบ

pamaaeng

ขึ้นคร่อมขย่มอย่างนี้
คงเสียบสด แตกในคาร่อง แน่นอน

จัดกันเต็มอิ่มทั้งคืน
ไม่รู้ว่า ตอนเช้า จะมีล้างหน้าไก่ กันอีกยก หรือปล่าว?

savana911

บรรยายได้เห็นภาพจริงๆ ครับ นับถือ ลุ้นตามสามีนาไปเลยครับ ชื่นชมนักเขียนครับ เยี่ยมจริงๆ

Chai Pin

SAIVIA

Pong Sak