ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...6 คลิปสุดท้ายในคืนที่ผ่านมา

เริ่มโดย HatHU, มีนาคม 27, 2018, 11:18:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HatHU

ขอบคุณทุกคอมเมนท์ครับ ผมอ่านทุกคอมเมนท์แต่ไม่ได้ตอบ หลายคนอยากให้เรื่องราวเป็นแบบนี้บ้าง แบบนั้นบ้าง อันไหนเป็นไปได้ผมจะเอามาเขียนนะครับ เขียนมา 6 ตอนแล้ว อย่าว่าแต่คนอ่านเสียวเลยครับ คนแต่งก็เสียว มาลุ้นกันต่อครับ

Flashback :  ชัยนึกถึงตอนมัธยม ชัยไม่นึกว่า เพื่อนสาวคนนี้ คนที่สมัยเรียนเป็นคนเรียบร้อย ไม่ค่อยพูด จะกลายเป็นสาวร้อนแรงขนาดนี้ ชัยสนิทกับนาตามประสาเพื่อนร่วมห้อง ชัยรู้ว่านามีแฟนตอนนั้น แต่ถึงไม่มีแฟนเค้าก็คงไม่จีบ นึกแล้วก็เสียดายถ้ารู้ว่านาเซ็กส์จัดขนาดนี้ เค้าคงจีบเป็นเมีย ชัยอยากได้เมียเซ็กซี่แบบนา ชัยอยากรีบย้ายมาอยู่ใกล้ๆนาเต็มที   

สิ่งที่เติมเต็ม  ...6   คลิปสุดท้ายในคืนที่ผ่านมา

ผมรู้ว่ายังมีความตื่นเต้น เสียวกระสันรออยู่อีกมาก ผมโหลดคลิปเก็บไว้ในเครื่องกลัวมันหาย ผมคงเปิดมันดูหลายรอบนับจากนี้ ตอนนี้ผมไม่สนใจสิ่งรอบข้าง ไม่สนใจอาหาร สนใจแต่คลิปสุดท้ายในคืนที่ผ่านมาเท่านั้น

คลิปที่ห้า เปิดเฟรมมาด้วยนาใส่ผ้าขนหนู โพสต์ท่ายั่วยวนบนโซฟา  นาดูเซ็กซี่มาก โบกมือทักทายกล้อง แล้วแกล้งลอกผ้าขนหนูบ้าง ปลดผ้าขนหนูให้เห็นเนินอกบ้าง ฤทธิ์แอลกอฮอล์คงยังไม่หมด แก้มนายังคงแดงระเรื่ออยู่ พักใหญ่ชัยก็เดินใส่บอกเซอร์ออกจากห้องน้ำมานั่งที่โซฟา เวลาในกล้องคือห้าทุ่มครึ่งผมเห็นหยดน้ำตามตัวนา นาคงอาบน้ำแล้ว
            "มานั่งข้างๆชัย สินา" ชัยเรียก นาทำตามอย่างว่าง่าย ชัยโอบกอด นาอิงแก้มกับไหล่ชัย
            "ขอบคุณนะที่มอบความสุขให้ชัย" ชัยบอก
            "นาเสร็จเร็วคงไม่ถึงใจชัยหรอก" นาบอก ชัยยิ้ม
            "ผู้ชายทุกคนชอบผู้หญิงเสร็จเร็ว แล้วผู้หญิงทุกคนก็ชอบผู้ชายเสร็จช้ายกเว้นเมียชัย ฮ่าๆๆ" ชัยพูดแล้วก็หัวเราะ
            "นาเสร็จไม่รู้กี่ครั้ง แต่นาเพิ่งทำให้ชัยเสร็จแค่สองครั้งเอง นาขอโทษนะ" นาทำตาอ้อน จนชัยต้องยิ้ม
            "ทำให้เค้าเสร็จอีกครั้งสิแล้วจะยกโทษให้" ชัยบอก นาทุบไหล่ชัยเบาๆ แล้วยิ้มยั่วยวน
            "ครั้งเดียวนะนาง่วงแล้ว" นาบอก ชัยพยักหน้า
            "งั้นมาที่เตียงเลย" นาพูดออเซาะ แล้วลุกขึ้นดึงมือชัย แต่ชัยรั้งมือไว้ให้นานั่งตัก
            "ชัยอยากทำกับนาที่โซฟาเหมือนคืนนั้นที่บ้านของนา" ชัยบอก นายิ้มรับ ท่อนเอ็นผมลุกอีกครั้ง ผมล้วงมันออกมาจากกางเกงรอภาพเหตุการณ์ตรงหน้า
            นาเป็นฝ่ายเริ่มเกมส์โดยการโอบคอชัยแล้วก้มไปแลกลิ้นอย่างนุ่มนวล ชัยเอามือลูบไล้ขาอ่อนขาวเนียน ลูบเลยเข้าไปในผ้าขนหนู ชัยละปากจากนา ก้มลงไปไซร้เนินอก นาลุกขึ้นยืนกระตุกผ้าขนหนูออกด้วยตนเอง นายืนเปลือยเปล่าต่อหน้าชัย เอามือรวบผมแล้วก้มลงไปเคล้าคลึงท่อนเอ็นที่ยังตุงอยู่ในบอกเซอร์  นาเคล้าคลึงอย่างทะนุถนอมราวกับเป็นของรักของหวง จากนั้นก็ลุกขึ้นเอาก้นทับลงไปบนตักชัย นานั่งบนตักชัยถ่างขาออกแล้วส่ายก้นบดขยี้ช่วงล่างชัยบนโซฟา ชัยโอบกอดนาเอามือหนึ่งขยำหน้าอก อีกมือก็เขี่ยร่องสวาทของนา ชัยเอานิ้วเข้าๆ ออกๆ มองเห็นน้ำเงี่ยนนาเป็นมันวาว นาบดขยี้แรงขึ้นๆ ชัยก็แหย่นิ้วเร่งจังหวะขึ้น จนนาร้องครางกระตุกตัวถึงจุดสุดยอด นานั่งหายใจรวยรินอยู่ครู่ใหญ่ ก็ลุกขึ้นถอดกางเกงบอกเซอร์ของชัยออก นาขึ้นคร่อมเอาร่องเสียวถูไถกับท่อนเอ็นของชัย เริ่มจากจังหวะเนิบนาบ ผมกลัวว่าท่อนเอ็นชัยจะเสียบเข้าไปในร่องเสียวนา แต่นาเคยบอกผมว่าจะยอมให้เอาสด ผมเข้าข้างตัวเอง คิดว่าท่อนเอ็นคงแค่ทาบทับร่องเสียวตอนนี้ นาโน้มตัวไปเลียซอกหูชัย ดูเหมือนจะกระซิบอะไรบางอย่าง

จากนั้นนาก็ขยับเอวเร็วขึ้น นาร้องคราง ชัยดูดนมสลับซ้ายขวา เหตุการณ์ดุเดือดขึ้น นาเปลี่ยนจากร้องครางเป็นร้องเสียงดัง ชัยทำเสียงอู้อี้ในลำคอเพราะนมนาฝังอยู่ในปาก ผมไม่แน่ใจว่าเสียงตับๆ ที่ได้ยิน มันเกิดจากท่อนเอ็นเสียดสีกับร่องเสียวหรือเปล่า ผมใจหายหรือท่อนเอ็นจะเข้าไปแล้ว นาขยับเอว ชัยเอามือจับก้นนาเข้าออก นาคงเสียวมากจับปากชัยมาประกบแลกลิ้น เสียงร้องครวญครางในลำคอ เสียงท่อนล่างที่เสียดสีกัน ผสมปนเปกันไปหมด บรรยากาศมันคุกรุ่นไปด้วยราคะ ผมนึกเข้าข้างตัวเองอีกครั้งว่าคงแค่เสียดสีภายนอก แต่ใจมันจินตนาการไปว่าท่อนเอ็นมันเข้าไปในโพรงสวาทของนาแล้ว ผมห้ามใจไม่ให้สาวมือไม่ได้ ผมชักว่าวจนน้ำแตกอีกรอบ ผมจำไม่ได้ว่าวันนี้น้ำแตกไปกี่ครั้ง ส่วนภาพบนจอยังคงดุเดือด นาขย่มอย่างเมามันส์ ปากก็แลกลิ้น บางทีก็สลับมาเลียหน้าเลียแก้มชัย มุมกล้องมันสูงผมมองเห็นช่วงล่างไม่ชัด แต่ทำใจแล้วว่า ท่อนเอ็นมันเข้าไปในโพรงสวาทของนาแล้ว นาผละปากจากชัย ลากเสียงโอ้ยยาวนาน ตัวเกร็งกระตุกถึงจุดสุดยอดในที่สุด ชัยจับนาจูบปากแลกลิ้นกอดนาแน่น ท่อนล่างยังขยับอยู่ นาพยายามถอนตัวออกแต่ชัยรั้งไว้ พร้อมขยับช่วงล่างต่อเนื่อง นาออกแรงฮึด ขยับตัวหลุดจากของชัย

ผมนึกว่านาคงจะพอแล้วแต่ผิดคาด นาล้มตัวลงนอนบนโซฟา ขาชี้มาทางกล้อง ดึงชัยมาให้ใช้ปากกับร่องเสียวของนาต่อ นาเริ่มส่งเสียงครางอีกครั้งด้วยความเสียว  นาหันมามองกล้องแว่บหนึ่ง เหมือนนึกอะไรขึ้นได้ นาลุกขึ้นแล้วหันหัวมาทางกล้อง ชัยหมุนตัวตามมาประกบปากแลกลิ้น ก่อนจูบไซร้ลงไปที่หน้าอก ยาวไปถึงเนินเสียวของนา นาถ่างขาให้ชัยขยี้ร่องเสียวเต็มที่ ชัยลงลิ้นจนนาทนเสียวไม่ไหวดึงชัยขึ้นมา พร้อมจับนมป้อนเข้าปากชัย ยังเร่าร้อนไม่พอ นาเอื้อมมือไปจับท่อนเอ็นชัยเหมือนจะจัดให้ตรงร่องเสียว แล้วดึงชัยมาแลกลิ้น ผมแน่ใจแล้วตอนนี้ท่อนเอ็นชัยมันเข้าออกร่องเสียวของนาแน่นอน ที่นาหมุนตัวก็เพื่อไม่ให้ผมเห็นนั้นเอง ผมใจหายระคนกับความเสียวที่รู้ว่าชัยเสียบสด แต่ท่อนเอ็นผมมันหมดสภาพแล้วตอนนี้ แต่เอ็นชัยยังแข็งไม่มีตก ชัยเริ่มขยับเอวเข้าออก นาก็เริ่มร้องครวญคราง ชัยขย่มเข้าออกเร็วบ้าง ช้าบ้างสลับกัน ทำเอานาก้นไม่ติดโซฟา กระเด้งขึ้นลงตามจังหวะ ชัยขย่มแรงขึ้นเรื่อยๆ จนโซฟาลั่นเหมือนจะพัง นาร้องครวญครางจนผมมั่นใจว่าไม่นานนาต้องเสร็จอีกรอบ แต่ผมลุ้นว่าชัยจะแตกใส่โพรงสวาทนามั้ย สักพักผมเห็นชัยร้องอูยเสียงยาว ผมใจหาย นาคงนึกว่าชัยจะแตกแล้ว ทำท่าจะดันชัยออก แต่ชัยพูดว่ายังไม่ถึงๆ นาเลยปล่อยให้ชัยกระเด้าต่อ ชัยกระแทกต่อเนื่องจนนาทนไม่ไหวถึงสวรรค์ไปอีก 1 รอบ

ฝากตอนเก่าด้วยนะครับ
สิ่งที่เติมเต็ม  ...1                                    https://xonly8.com/index.php?topic=194029.0
สิ่งที่เติมเต็ม  ...2      ปฏิบัติการยั่วยวน         https://xonly8.com/index.php?topic=194151.0
สิ่งที่เติมเต็ม  ...3     คืนนี้ที่คาดหวัง            https://xonly8.com/index.php?topic=194419.0
สิ่งที่เติมเต็ม  ...4      สิ่งนี้ที่รอคอย             https://xonly8.com/index.php?topic=194560.0
สิ่งที่เติมเต็ม  ...5      ความเสียวที่ต่อเนื่อง       https://xonly8.com/index.php?topic=194676.0

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ติดตามเรื่องใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่ https://fictionlog.co/u/HatHU และ http://www.tunwalai.com/profile/4133106/hathu?page=1 นะครับ

arisalis

เรียบร้อยโดนชัยเสียบสดจนได้ ต้องแตกในเอาให้นาติดใจไปเลย ::Evil::

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

mr_nt9

อิทธิพล ทบชา

YO Samkha

nowhereman

sthanya

เสียงดัง ตับ ตับ เค้าคงกินตับกัน เฮ้ย..ไม่ใช่ เค้าคงใ่ส่เข้าไปแล้วแน่นอน

axon13

สุดท้ายก็จัดเต็ม อมสด แตกปาก เอาสด แตกใน รักก็ส่วนรัก เงี่ยนก็ส่วนเงี่ยน คนละเรื่องกันนะ

summersale

ppp44

abfun

มันเป็นอารมย์ตื่นเต้นแปลกใหม่ในช่วงแรกๆ มัเงครับแบบนี้  แในระยะยาวผมว่า มันจะแปลกๆ อมทุกข์ นะ

thana7

peerayut_air

ขอบคุณครับ ยอมรับเลยว่าลีลาน้องนา เร่าร้อนจริงๆ

bangsan

ชัยนี่สุดยอดทำให้นาเสร็จต้องหลายครั้งมันต้องให้ชัยเสร็จแล้วแตกในด้วยนะ