ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..9

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 27, 2018, 03:52:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ภาพูดออกมาทั้งน้ำตา ผมควรจะตอบเธอว่ายังไงดี    

1.ให้อภัยและกลับมาคืนดีกัน
151 (88.3%)
2.บอกเลิก
20 (11.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 171

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 30, 2018, 04:09:48 หลังเที่ยง

sarawoot1234567

1.ให้อภัยและกลับมาคืนดีกัน บอกเลิกได้ไงหล่ะคับเมียสวยขนาดนั้น 5555

Thavee Kan

1 หรือจะเปลี่ยนใจไปตกลงกับหัวหน้าไหม่ เธอคงยอมตกลงแบบไม่ยาก

nujane_dude

1ครับรักกันต้องอภัยให้กันได้ และดูแล้วตัวเองก็ชอบดูเมียโดนคนอื่นเอาด้วย

YO Samkha

ขัอ 1 สิครับให้อภัยแล้วใช้ชีวิตต่อไป

llar

ดราม่าเลยตอนนี้ ::Orz::

ข้อ1. อยากให้อภัยครับ

วิเชียร เขาหลวง

ข้อ1ครับไห้อภ้ยแล้วกลับมาคืนดีกัน เพราะเราก็ชอบแบบนี้อยู่แล้วที่เมียโดนของตนอื่น และยังมีพ่อผัวรอจักหนักนาอยู่

อิทธิพล ทบชา

ข้อ1ครับเพราะสามีภรรยาต้องเข้าใจกันการอยู่ร่วมกันเเม้จะมีปัญหาตามมาบ้างเเต่ความเข้าใจคือส่วนสำคัญของชีวิตคู่

tataka

ให้อภัยครับ เพราะคนเริ่มมันก็อีตาคุณสามีนี่แหละ แล้วยังคุมไม่ได้อีกตะหาก

casa

1 ครับ ถ้าเลิกกัน มันจะจบห้วนๆ ไป อยากให้ เรื่อง ดำเนินต่อ ความเงี่ยนงำ ยัง ไม่สุดครับ 

arsenyo

1 .ให้อภัยและกลับมาคืนดีกันครับผม ยังไงก็สามีภรรยากัน คุณก็ผิดนะทำให้ภรรยาไม่ได้

blackjack

::Sweat:: ให้อภัยเถอะครับแฟนเขาก็บอกความจริงแล้วและเราก็ชอบแบบนี้ด้วย ต่อไปสิจะเป็นไงนะหนึ่งตัวละครหายไปแล้วเรื่องจะเดินไปแบบไหนนะ

kaznuri01

เลือกข้อ 1 อยู่แล้ว เอาจริงๆผิดที่ผัวซะส่วนใหญ่เลยนะถ้าฝึกความอึดไม่สำเร็จก็กินยาไวอาก้าซะเอ็งยังหนุ่มอยู่กินๆไปเหอะ ขนาดคนแก่ยังกินยาเลย(กินจนตาย)
เหลืออีก2ตอนก็จบแล้ว หวังว่าคงไม่ใช่จบแบบผัวยังชอบดูเมียเอากับคนอื่น(เมียไม่ได้ชอบเลย ผัวชอบคนเดียว) เมียท้องก็ลูกคนอื่น อยู่กันแบบนี้ต่อไป จบ 55+

..........+2 money ::Cheeky::
นี้เอาเรื่องจริมมาพูดนะนี่ ให้อภัย
ผิดที่ทุกคนเลือกกันนี้แหละ ฮ้าฮ่าฮา
ฉนั้นให้อภัย โน๊ะ

summersale

1.อยู่แล้วขยันหน่อย เมียเอวดีขนาดนี้ทิ้งได้ไง

Sky_ii

เด็ดจิงคับ
แต่ลุงไม่หน้าไปเลย หน้าจะอยู่ต่อกันไปอีก

bangsan

ข้อ1ให้อภัยและกลับมาคืนดีกัน โคตรเสียดายลุงใหญ่ไม่น่ารีบตายเลย