ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 17 คลายความทุกข์ให้พยาบาลสาว Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 27, 2018, 09:50:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มโน สกลนคร

เจ้าชู้ออกเลยนะป๊อด   
ระวังไว้เดี๋ยวหลิวกับหนิงเข้ามาเจอสาหัส

paisan

นายป๊อดเก่งจริงๆ พยาบาลนิสาทำทีเหมือนเธอไม่รู้สึกอะไร  แต่ที่จริงแล้วเธอรู้แก่ใจตัวเองดีว่าใจของเธอกำลังเต้นทั้งเร็วและแรง

nengax

"ผมจะไม่ทอดทิ้งผู้หญิงที่ผมรักไม่ว่าจะเป็นคนไหน  ถ้าจะต้องให้ผมเลือกคนใดคนหนึ่งโดยต้องทอดทิ้งคนอื่นๆให้ต้องเสียใจ  ผมจะยอมเป็นฝ่ายถูกพวกเธอทอดทิ้งซะดีกว่า" เป็นคำพูดที่สุดยอดมากนายป๊อด แต่ว่าผู้หญิงเค้าจะเห็นด้วยนี้น่าจะยาก

LittleSnake

งานนี้ป๊อดเล่นพยาบาลซะแล้ว

จะมีหมอมายุ่งไหมนะ สงสัย สงสัย  ::Shy:: ::Shy::

rskiz

Minicookiese

เอาแล้วพยาบาลสาวของเรา ป๊อดจะช่วยคลายทุกข์ให้พยาบาลน้อยอย่างไงกันละนี่ 

LeLa

Wanchai Sintuwong

เรื่องชวนให้ติดตามได้ตลอดเลยครับ ไม่ว่า่ บู๊ รึว่า ฟิน

Suwat Took

สงสัยได้เมียเป็นพยาบาลอีกคนแน่ๆเสือผู้หญิงจริงๆเลย