ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 17 คลายความทุกข์ให้พยาบาลสาว Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 27, 2018, 10:01:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singkanong

มาได้เร็วติดๆกันแบบนี้ต้องขอขอบคุณด้วยใจ ไรต์ครับสุดยอดได้อ่านต่อเนื่อง2 ตอนสนุกมากสมใจยากเลยครับ

redwarthai

a_lex

ขอบคุณครับ
มาแบบด่วน สองตอนติดกัน
กับกิจกรรมช่วยคลายทุกข์พยาบาลสาว

SaintR

ขอบคุณไรต์มากครับ
บรรยายซะอดอิจฉาป๊อดไม่ได้จริงๆ

Natthawutn Boonlert

เล่นชะยาว..เดี๋ยว หลิว หลิน น้าวิไล ก้อมาเห็นพอดีหลิก

yopern

อัพสองตอนติดเลยไม่ต้องรอเปิดพี่นิสาของน้องป๊อดแต่จะทันในตอนนี้หรือเปล่าต้องตาม

testman

ตอนแปรงร่างก็ดี ป๊อดเรากลายเป็นคาสโนว่าไปแล้ว แต่ถ้ากลายกลับร่างเดิมแล้วจะเป็นยังไง ฝ่ายหญิงจะเหมือนโดนหลอกหรือเปล่า

××Mon××

longman_44

เร้าใจมาก ป๊อดสมใจแล้ว ลุ้นตอนรู้สึกตัวจะเป็นยังไง

peteblack

civil2

จบตอนจะรู้ไหมว่าเป็นป๊อด จะโดนตบโดนเกลียดไหมเนี่ย

sushinmana

หากจู่ๆกลับมาเป็นร่างป๊อด แล้วนิสาจะไม่เสียใจมากกว่านี้หรอ แม้จะได้กลับมาพูดคุยอีกครั้ง แต่ก็อยากให้คนที่รักอยู่กับเราไปนานๆนี่นา หากรู้ว่าป๊อดทำแบบนี้จะโกรธเอาได้นะ

feleeona

หลังจากคลายความเศร้าให้พยาบาลก็ถึงคราวของเราเติมเต็มความสุขต่อให้เสร็จสมอารมณ์หมาย