ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 17 คลายความทุกข์ให้พยาบาลสาว Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 27, 2018, 10:01:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Minicookiese

รีบช่วยพยาบาลนิสา แล้วก็อย่าลืมรีบกลับออกไปช่วยคนที่บ้านต่อด้วยนะครับ เดี๋ยวคนที่บ้านจะเหงา 

Wanchai Sintuwong

วันนี้ตอบไปหลายเม้นมาก 55555   อ่านได้หลายเรื่องเลย ขอบคุณสำหรับ พื้นที่ดี ๆ ครับ

Suwat Took

win2000

hawalon

Phukit Methitharathon

Komsan Tanunchai Olympus

ป๊อดช่วยพี่นิสาให้ลืมแฟนเก่าเลยคับแล้วจับมาทำเปนแฟนเลย

Pem Sittiwat

Bondonzawoi Gloriouszanasud

ขอบคุณมากๆ เสร็จสมอารมณ์หมายจริงๆครับ พยาบาลในฝัน ขอเป็นหนึ่งกำลังใจเล็กๆนะครับ

yoshitoki

ขอบคุณครับ จนแล้วจนรอดพวกก้อจะล่อกันที่เตียงคนไข้เลยเว้ย อารมณ์พาไป แต่ต้องรีบทำยอดแล้วละไม่รู้ว่าเช้าๆแบบนี้จะมีใครนึกเซอร์ไพรส์มาเยี่ยมแต่เช้าโดยไม่ได้บอกล่วงหน้า. ที่นี้ละมึงงไอ้เจี๊ยวหวาน ได้งามไส้แน่นอน หลักฐานคาซะขนาดนั้นไม่รอด  ::Pull::
  ::Oops:: งามไส้แล้วไมละเสียวดุ้นที่ไรลืมตัวทุกที เรียกผิดๆถูกๆเค้าก้อจับทางได้อะดิ
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

dan49

ในที่สุดพี่พยาบาลสาวก็โดนนายป๊อดปลอบประโลมจนแข้งขาสั่น ใจเต้นแทบทะลุออกจากออก โดยป๊อดหวังว่าการกระทำแบบนี้จะช่วยให้พี่พยาบาลหายเศร้าได้