ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 17 คลายความทุกข์ให้พยาบาลสาว Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 27, 2018, 10:01:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

ทีแรกจะปลอมเป็นผีช่วยเขา..ทำไปทำมาเป็นผีหลอกฟันเขาเสียงั้นเอง..ละ

pppccc

ละเลียดทุกตัวอักษรด้วยใจระทึกจะได้ซั่มพยาบาลท่าไหนมั่งนะ

LMnade

สงสัยว่านิสาจะชอบป๊อดได้ยังไง เพราะตอนนี้คิดว่าป๊อดคือพี่ชินอยู่

Assassin088

tum-na

รอบนี้มาสองตอนติดเลยนึกว่าอารมณ์จะค้างชะแล้วสนุกต่อเนื่องจริงๆ

tontantc13

สองตอนก่อนนอนมันสดชื่นเสียจริงๆๆครับ...ในที่สุดก็เสร็จนายป๊อดจนได้

samwai

สุดยอดเลยครับ ได้อ่านสองตอนรวดเลย ชัดอยากเห็นตอนจบของเรื่องนี้ซะแล้ว

noomth

J keeper

::Crying:: เฮ่ออ  จบข่าว  นิสาชะตาขาดซะแล้ว...แช่งต่อๆ  ขอให้นิสารู้ทีเถอะว่าไม่ใช่พี่ชินจะได้ฟาดสักเปรี้ยงเผื่อหัวบนมันจะมีสติกว่าหัวล่างบ้าง

Pong Sak

windranger1

พี่นิสามาลืมพี่หลิวเลยนะป๊อดดดด ขอขอบคุณท่านผู้แต่งมากๆครับ เนื้อเรื่องสนุกและเข้มข้นมากครับ

win2506