ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 17 คลายความทุกข์ให้พยาบาลสาว Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 27, 2018, 10:01:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tdt14023

ไม่รู้ว่าตอนนี้จะช่วยให้ลืมแฟนเก่าหรือยิ่งทำให้คิดถึงแฟนเก่ามากยิ่งขึ้นกันนะ แต่ที่แน่ๆหลังจากนี้ผมว่านายป๊อดเราคงต้องหาวิธีแก้ตัวและคอยปลอบพยาบาลนิสาเป็นการใหญ่แน่ น่าปวดหัวแทนนายป๊อดเราจริงๆ

pleaselove

fatboy110

wannaset

นิสัยดังเดิมป๊อดจ้องมองความน่ารักของนิสา จนเขาอดไม่ได้
ทำให้คนที่เธอรักมีความสุขก่อนที่จะสายเกินไปโดยไม่มีโอกาสอีกเลย

playzaa56

lingsan

ขอบคุณมากที่มาสองตอนติดกันเลย  ในที่สุดป๊อดก็ช่วยคลายปมผิดในใจพี่นิสาได้และได้รางวัลตอนแทนด้วย

pomanmoo

ทำดีได้ดีนะป๊อดนะ ช่วยลบปมในใจสาวนิสาแล้วยังช่วยสอนวิชา... ให้สาวนิสาด้วย 555 แต่ระวังรถไฟอีกสี่ขบวนมาพร้อมกันนะป๊อดไม่งั้นอาจจะได้นอนโรงบาลต่ออีกก็เป็นได้

mengchan

hanabombam

กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม ฟินสุดๆ กล้วว่าลูกเถ้าแก่คนใดคนหนึ่งจะมาขัดจังหวะอ่ะสิ

Donbandan Donwong

อยากรู้ว่าถ้านิสารู้ความจริงจะโกรธป๊อดไหมเนี่ย