ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2018, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมใจดีให้คุณเลือก ฉาก 18+ ตอนหน้าคุณอยากเห็นฉากไหนระหว่างกัน

ลุงพลย้ำรอยรักหมอพลอยคนสวย
309 (69.8%)
ลุงพลปิดปากยัยอุ๊ด้วยหัวรบนิวเคลียร์รัสเซีย
134 (30.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 443

เอสโซ่ หนองป่า

marcut

พลังวิเศษของลุงพลนี่ดีจริงๆ แต่ยัยอุ๊นี่ก็ยุ่งทุกเรื่องเลย

haelonn

ซับซ้อนซ่อนเงื่อน ทั้งสยิวไปด้วยกัน น่าอ่านไปอีกแบบ

rerngsak

Gentle012345

applej2k

ขอบคุณครับ
ลุงโชคดีจริง แก่แล้วยังอึดถึกทนได้อีก

อัศวิน รัตนแก้ว

กับน้องนาถนี่ดีจัง ผมว่าเธอเป็นเด็กดี น่ารักให้มากๆ

Boom Boom

อย่างยัยอุ๊ต้องโดนจัดหนักจัดเต็มให้ถึงใจนะคับ ลุงพล

kokokol

ถ้าต่อจากตอนที่แล้วสรุปว่าลุงพลจะต้องมีเมีย 12คนใช่มั้ยเนี่ย สุดยอดๆๆๆๆๆ

272293

Thanatouch MAN

เขียนดีมากครับ อ่านเพลินจนอยากอ่านต่อเรื่อย อิจฉาสุงพลมากครับ

moodum07

ลึกๆ หมอพลอยแกก็ติดใจลุงแหละครับผมว่า

ขอหมอพลอยโดนหนักๆอีกสักทีก่อนจบภาคได้ไหมครับ เป็นพี่ใหญ่ให้ลุงพลแล้ว

แล้วก็ให้จัดคิวเด็กๆเสียเลยเรียงตัวก่อนจบภาค จะกราบงามๆครับ

BORO

7946410

หมอพลอยช่วยให้น้องนาถต้องถูกพี่อุ๊จับผิดเรื่องมาอะไรกับลุงพล