ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2018, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมใจดีให้คุณเลือก ฉาก 18+ ตอนหน้าคุณอยากเห็นฉากไหนระหว่างกัน

ลุงพลย้ำรอยรักหมอพลอยคนสวย
310 (69.8%)
ลุงพลปิดปากยัยอุ๊ด้วยหัวรบนิวเคลียร์รัสเซีย
134 (30.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 444

maitree_kongton

หมอพลอยเริ่มจะใจอ่อนและช่วยขนาดนี้แล้ว ลุงพลน่าจะจัดรางวัลให้หน่อยนะ

nulongya

::Ajark::นางเอกเรื่องนี้เยอะจริง
ไม่รู้ว่าจะเดินเรื่องไปยัง
เกลี่ยบทยังไง
......
คำถามมากมายจริง
ตามลุ้นไป

Tanead saylim

ติดตามตลอดๆครับ สนุกมากๆ

•====================================•
3/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 3/4/2561 ~3/10/2561 }

•===============================================•

jachal

oui

รุ่งอรุณ ดีแป้น

หมอพลอยเริ่มหวั่นไหวพระเอกใหญ่หัวใจสิงห์ ได้เคลมอีกแน่

scozember

Debaker Singlek

อุ๊...ตัวแสบต้องรีบๆๆจัดการก่อนเลยไม่งั้นบานปลายไปใหญ่แน่ๆๆ ส่วนสาวพลอยเริ่มหวั่นไหวเมื่ออยู่กับลุงพล ลุงพลต้องซำ้สาวพลอยอีกครั้งให้ติดใจนานๆๆๆถึงจะดี ::Grimace::

intanianoi

sdgundams

บุญของลุงจรืงๆ ที่หมอพลอย เริ่มมีใจให้เพราะติดใจในรสที่ลุงมอบให้

Saengli Ter

หมอสาวผู้สูงศักดิ์ หลงรักภารโรงเฒ่าเข้าให้แล้ว

common

น้องนาถน่ารักขนาดนี้ จะไม่หลงได้ยังไง ใช่ไหมลุง

amorn niemgerd

ผมโหวตให้ลุงพลจัดการยัยอุ๊ก่อนเลยครับหมั่นใส้
อมร

peddo

สนุกดีครับ เป็นละครหลังข่าวได้เลย ผมว่าลุงอาจจะชืมอะไนไปบางอย่าง เทพได้ให้พรให้ลุงปึ๋งปั๋งไม่ต้องพึ่งไวอากรา แต่ลุงแก่แล้วนะครับ ที่เหนื่อย หรือเกือบหัวใจวายอาจไม่ใช่ยาอย่างเดียว ท่านเทพไม่ได้บอกนะครับว่าให้หัวใจที่แข็งแรงเหมือนหัวล่างด้วย รอดูกันครับ ว่าลุงจะรอดได้อย่างไร ขอบคุณ​ครับ​