ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนพิเศษ : แนะนำตัวเอกสาวเกมรักภาค 2 ทั้งหมด

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 28, 2018, 02:24:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จากโปรไฟล์ ถามเล่น ๆ ในความคิดของคุณ "บอสใหญ่ตัวจริง" ของเกมรักภาค 2 คือใครครับ

น้องอีฟ
3 (1.4%)
น้องหมวย
6 (2.8%)
ครูเบสท์
169 (77.5%)
น้องลูกขวัญ
38 (17.4%)
น้องแนนนี่
0 (0%)
น้องทราย
2 (0.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 218

mikufc

xonly-1786

winking

แต่ละคนนางฟ้าชัดๆคนใหม่มาคนเก่าจะไปอยู่ไหนครับจะยังมามีบทให้ลุงพลง้อคืนดีอีกไหม

gfthebc

ถ้า​ไป​ภาค​2แล้ว​ แวะ​เวียน​มา​เจอ​สาว​ๆ​ภาค​1ด้วย​นะ​ครับ​ ไม่​อยาก​ให้​สาว​ๆ​เหงา​ อยาก​ให้​สาว​ๆ​ภาค​1ปรองดอง​กัน​ แล้ว​ลุง​ก็​จัด​สรร​อย่า​ให้​ขาด​ แล้ว​เก็บ​สาว​ๆ​ภาค2ต่อ​เอามา​เข้า​ใน​ฮาเร็ม​ของ​ลุง​

nato87

อ้างจาก: ba1na2 เมื่อ มีนาคม 29, 2018, 06:50:16 ก่อนเที่ยง
นางเอกภาค2แต่ละนางสุดยอดครับ แอบเทใจมาทางน้องลูกขวัญครับ

มีแนวโน้มว่าลูกขวัญน่ี่แหละน่าจะเป็นอีกหนึ่งตัวท็อปของภาคสอง แค่เกริ่น ๆ ก็มีคนฮือฮาแล้ว

อ้างจาก: มนตรี สัตยรังษี เมื่อ มีนาคม 29, 2018, 10:30:05 ก่อนเที่ยง
มันเป็นอะไรที่น่าติดตาม ตัวละครแต่ละคน คาร์เร็กเตอร์ไปคนละทาง ทำให้คิดไม่ออกว่าแต่ละคนจะเสร็จลุงพลยังไง

แนวทางคล้าย ๆ ภาคหนึ่งนี่แหละครับ ใครวุ่นวายหรือเข้าไปพัวพันกับชีวิตแกมากไป ต้องโดน ยิ่งโดยเฉพาะพวกสาว ๆ ที่อดีตชาติเป็นนางรำนะ ไม่รอด 55

อ้างจาก: mikufc เมื่อ มีนาคม 29, 2018, 06:01:41 หลังเที่ยง
ผมชอบน้องอีฟกะน้องลูกขวัญอ่ะ น่าห่อกลับบ้าน

จัดเล่นครับท่าน ฮ่าๆ
อ้างจาก: xonly-1786 เมื่อ มีนาคม 29, 2018, 07:56:39 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ นางเอกของลุงพลสุดยอดมากเลยครับ

ผมสร้างคาแร็คเตอร์นางเอกที่คิดว่าดีที่สุดเท่าที่จะนึกออกและไม่ซ้ำแบบเพื่อการนี้ครับ มีทุกแบบ สาวหวาน สาวทอม สาวเรียบร้อย สาวเซ็กซี่ สาวสก๊อยก็มี 55

อ้างจาก: winking เมื่อ มีนาคม 30, 2018, 06:07:45 ก่อนเที่ยง
แต่ละคนนางฟ้าชัดๆคนใหม่มาคนเก่าจะไปอยู่ไหนครับจะยังมามีบทให้ลุงพลง้อคืนดีอีกไหม

ยังอยู่ครับ แต่บทบาทจะน้อยลง

อ้างจาก: gfthebc เมื่อ มีนาคม 30, 2018, 07:35:07 ก่อนเที่ยง
ถ้า​ไป​ภาค​2แล้ว​ แวะ​เวียน​มา​เจอ​สาว​ๆ​ภาค​1ด้วย​นะ​ครับ​ ไม่​อยาก​ให้​สาว​ๆ​เหงา​ อยาก​ให้​สาว​ๆ​ภาค​1ปรองดอง​กัน​ แล้ว​ลุง​ก็​จัด​สรร​อย่า​ให้​ขาด​ แล้ว​เก็บ​สาว​ๆ​ภาค2ต่อ​เอามา​เข้า​ใน​ฮาเร็ม​ของ​ลุง​

ก็ยังมีแวะเวียนมาเรื่อย ๆ ครับ เพราะนางเอกภาคสองหลายคนมีส่วนเกี่ยวข้องกับภาค 1 โดยตรง

อ้างจาก: swss2511 เมื่อ มีนาคม 30, 2018, 07:48:47 ก่อนเที่ยง
แต่ละนางแจ่มๆทั้งนั้น

แน่นอนครับ ระดับนางฟ้าเชียวนะ

อ้างจาก: atmasii ru เมื่อ มีนาคม 30, 2018, 02:21:47 หลังเที่ยง
ดูโปรไฟล์แล้ว ครูเบส น่าจะสอยยากพอตัว

จากมาตรฐานของหมอพลอยที่่สูงมาก เป็นงานยากทีเดียวที่จะเขียนครูเบสท์ได้เทียบเท่า แต่ไม่ว่ายังไง เธอคือตัวบอสของภาคสองครับ

ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

pinmonkey

badboy2522

แต่ละนาง เห็นแล้วเกินบรรยาย ว่าแต่12 นางฟ้าที่เห็นตอนโดนรถชน นิคือทั้งหมดใช่ไหมครับ หรือจะมีมาเพิ่มอีกครับ  ::HeyHey::

ppeak

นางเอกภาคสองนี่แตกต่างหลายคาแรคเตอร์เลยนะคับ ฉีกแนวมากๆ ต้องแซ่บแน่นอน รอติดตามครัชช

yukleg

ถ้าภาคแรกลุงพลฝ่าด่านผ่านหมอพลอย กับสามารถจัดการปิดปากเปิดร่องน้องอุ๊ได้ สาวๆรายใหม่ในภาคสองก็ไม่น่าจะเกินกำลังของลุงพลไปได้นะ เพียงแต่อาจจะมีปัจจัยภายนอก มีบุคคลที่เกี่ยวข้องกับสาวๆเหล่านี้ มาเป็นตัวแปรมากขึ้นกว่าเดิม ซึ่งถ้าครบสิบสองคนเมื่อไหร่ ลุงพลคงขึ้นสวรรค์จริงแน่

AonNirvana

'เบสท์แปลว่าสิ่งที่ดีที่สุด เธอคือนางฟ้าแห่งวิทยาลัยพยาบาล บอสใหญ่ของเกมรักภาคสอง ที่สูงศักดิ์ไม่แพ้เจ้าหญิงน้ำแข็งอย่างพลอยพรรณ'

กาก ได้ยินว่าโดนหมอพลอยปา Hook ใส่แล้วนิ่ เดี๋ยวก็ได้ไป Fresh Meat ต่อใน [*DATA EXPUNGED*] แน่

'ความเห็นคนเขียน : ยังไม่ขอพูดอะไรมากครับ แต่ตั้งใจให้เป็นตัวท็อปอีกคน'

nato ช่วยดูความเป็นจริงทางโลกหน่อยคร้าบ
น้องอีฟ 3 (1.5%)
น้องหมวย 6 (3%)
ครูเบสท์ 153 (76.5%)
น้องลูกขวัญ 36 (18%)
น้องแนนนี่0 (0%)
น้องทราย 2 (1%)

ปล คิดจะหักมุมก็ให้มันน้อยๆ หน่อย ทำตัวละครตัวเองเสียไปสองตัว (พลอย ยุภา) ยังไม่พอรึ