ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kaiduka] The Bride Gifted by Yamagami-san เจ้าสาวเดลิเวอรี่ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2018, 07:45:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tom053795786

พีคมาก มาอย่างแหวกเลย ข้าวหกใส่ทั้งตัว

oakvanilla

นางเอกน่ารักมากๆอะ  ไม่ต้องอ่อยแค่เห็นก้ยอมบะ

oyoyo

น่ารักแบบนี้ รับไว้เป็นเมียเถอะ ไม่เสียหลาย

Neo Rory

liverpudlian

การส่งตัวไม่ธรรมดาเลย ส่งแบบเป็นพัสดุมาให้ 555

Nondon

เสนอชื่อเรื่อง เจ้าสาวฟ้าประทาน คร้บ

Noii2

ถ้าส่งไปรษณีย์ไทย เจ้าสาวอาจตายก่อนถึงมือพระเอกก็ได้  ::Oops::

Reggal

ตอนแรกมิงบ่นในใจทำไมวะเพื่อน ปล่อยให้ด้านมืดของมิงทำงานซะก็จบ แหมะ มาทำเป็นคนดี สุดท้ายมิงก็เอาป่ะว้าาา  ::Evil::

syndromz

บริการใหม่เมียกล่อง ว่าแต่เด็ก16นี่โตไวจริง

BDragonWar

ส่งใส่กล่องมายังไงฟะนั้น แถมแค่ข้าวหกใส่เสื้อหลุดง่ายไปไหมมมมม
BDragonWar

tottor01

ยังไม่ทันได้กินข้าวก็จัดซะแล้ว ร้ายไม่เบาเชียว

doctorchit

เจ้าสาวเดลิเวรี่มาเลยครับ สบายจริงๆ พระเอกของเรา
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

esenex

สรุปคือทำเพื่อหนีชาย50

แต่อายุ16มันแต่งได้แล้วหรอ ::Dizzy::

tamagot123

เอาแบบใส่กล่องมาหาผมบ้างจิ  ฮึ่มมม จะกินเช้ากินเย็นเบย

J keeper

ใครในกล่อง  ชื่อนี้....คิดได้ไงฟะ อืมมมมม  ไอเดียไม่บรรเจิด  คิดไม่ออก  แต่เรื่องนี่มันสุดจะบรรยายจริงๆโดยเฉพาะตอนโปะข้าวนี่...สุดยอดเลย อ.คิดได้ไงเนี่ย  ผมยังคิดไม่ถึงเลย  แต่สงสารแม่หนูนี่นะ  ไม่เจอลุงหื่นก็เจอหนุ่มหื่น  สรุปหนูนี่ไม่รอดโดนเปิดซิงแน่นอน  คิดแล้วสงสารอยากให้มาอยู่กับพี่หมีจริงๆ(เอิ่ม...ปกติไม่ใช่แนวหมีแต่หนูคนนี้หุ่นมันเกินเด็ก16จริงๆ)