ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่าผมเป็นสาวไซด์ไลน์(ภาคพิเศษจบในตอน)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 28, 2018, 03:03:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Anawat Por

เล็กคงอยากจะกลับมาแต่ดูแล้วไมค์แค่เก็บไว้กินเล่น

เดช12341

logoqq

::Crying::สุดท้ายก็ตราม่าจนได้ ว่าแต่จริงไม่จริงเอ่ย

mossess

rangsitboyyy

khonsyd

อยู่กับบ้านมีเวลาเยอะช่วงนี้ กลับมาหาเรื่องเก่าๆอ่าน ::Shy::

tdt14023

น่าสงสารเล็กเหมือนกันนะครับถ้าเรื่องที่เล็กเล่ามาทั้งหมดเป็นเรื่องจริง แต่ก็อย่างว่าละครับส่วนหนึ่งนั้นเป็นเพราะเล็กทำตัวเองด้วย

santosan

::JubuJubu::สุดยอดครับที่มีแฟนเป็นไซลายน์มาก่อน ประสบการณ์เยอะดี ::Grimace::

asper7352

ชีวิตคู่บางทีก็ต้องทำใจ บางคู่ก็สู้ฝ่าฟันกันไปได้ บางคู่ก็ต้องแยกจาก ทำใจครับ สิ่งที่เสียไปบางทีก็ใช้เป็นบทเรียน กลับไปแก้ไขอะไรไม่ได้

timshel

ถ้าคลิปหลุดโดยไม่ตั้งใจนี่ น่าสงสารมากนะครับ

lit260499

น่าสงสารเล็กนะถ้าเรื่องที่เล่าเป็นเรื่องจริง แต่อาจเป็นเรื่องหลอกที่ทำให้คนฟังรู้สึกสงสารก็ได้