ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมวดริสา ตำรวจสาวสืบสวาท ตอน3

เริ่มโดย Charlie Sheen, มีนาคม 28, 2018, 05:49:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Charlie Sheen

ตอน3
หลังภารกิจรักเสร็จได้ไม่นาน กมลกับไอ้พงษ์ก็กลับมาพอดี ริสาทำทีเป็นไปช่วยถือของ

กมล: ไม่เป็นไรครับผู้หมวด ผมถือได้

ริสา: ไม่ได้ๆ ฉันช่วยถือเอง

ที่2สบตากัน ความรักกำลังเริ่มก่อตัว ใจของกมลสั่นไม่เป็นจังหวะ ส่วนใจของริสาก็สั่น แต่ไม่ได้สั่นอย่างเดียว
น้ำว่าวขาวข้นของไอ้ชาญก็ไหลย้อนออกมาด้วย ริสาเริ่มไม่มั่นใจแล้วว่ากางเกงในสีขาวตัวเก่งจะเก็บน้ำว่าวได้นานแค่
ปาร์ตี้ดำเนินไป วิทย์บอกแผนกับบทุกคนทันที

วิทย์: หมวดริสาต้องรู้ให้ได้ว่าไอ้ธานี มันซ่อนไม้เถี่อนไว้ที่ไหน

แนนเห็นริสาหน้าเสีย ใจไม่อยู่กลับเนื้อกลับตัว เลยรีบพูดตัดบท

แนน: วันนี้เราพอก่อนดีกว่า พรุ่งนี้ค่อนว่ากันใหม่ ริสาก็นอนซะที่นี่แหละ นอนกับฉันก็ได้

เช้าวันต่อมากมลตื่นก่อนเป็นคนแรก เพื่อหาอาหารเช้าให้ทุกคน แต่เป้าหมายหลักก็คือเอาใจริสาเมียของเพื่อนอีสานตัวดำนั้นเอง
ริสาอยุ่ในชุดคลุมอาบน้ำของแนน ออกจากห้องมากินอาหารเช้า เธอยิ้มให้กมลก่อนมานั่งที่โต๊ะ
ไม่ทันไรนั้นเสียงโทรศัทพ์ก็ดังขึ้น ทุกคนในบ้านเงียบเสียงลงเพื่อฟัง แต่ชาญนอกจากจะเงียบเสียงแล้วก็ยังเงี่ยนอีกด้วย
ปลายสายนั้นคือไอ้อ้วนธานี มันโทรชวนริสาออกไปดูงานด้วยกัน ริสาตกลงทัน เธอรีบกลับเข้าห้องเพื่อเปลี่ยนชุด
จากนั้นไอ้วิทย์ก็พูดขึ้น

วิทย์: ไอ้กมล ข้าว่าเราไปเช็ดเครื่องดักฟังที่รถตู้กันดีกว่า วันนี้อาจได้ของดี

กมล: งั้นเราให้หมวดริสาติดกล้องไปด้วยดีกว่า

วิทย์: ดีๆ เรารีบไปเช็ดที่รถกันดีกว่า

ไอ้ชาญเห็นวิทย์กับกมลออกไปมันรู้ทันทีเลยว่า มวยยก2ระฆังเริ่มยกกำลังจะดังแล้ว มันถือวิสาสะเปิดประตูห้องที่หมวดริสากำลังเปลี่ยนชุด
ริสาเข้าใจว่าเป็นแนนเลยไม่ได้ว่าอะไร แต่แล้ว ไอ้ชาญเดินเข้าไปโอบจากด้านหลัง ริสาที่ตอนนี้ร่างเปลือยเปล่าสะดุ้งนิดนึง

ริสา: นี่ชาญ!! เธอจะทำอะไรอ่ะ

ชาญ: วันนี้หมวดอาจโดนไอ้ธานีเย็ดก็ได้ พูดตรงๆเลยผมทำใจไม่ได้แน่ๆ

ไอ้ชาญอ้อนริสาเมียรัก ริสาอารมณ์เปลี่ยนจากตกใจเป็นเห็นใจไอ้ชาญแทน ไอ้ชาญที่พูดภาษาไทยยังไม่ค่อยชัด
พูดไทยป่นอีสาน ได้ทีเอาหน้าดำมันๆเคอะไปด้วยสิว ถูกับแผ่นหลังขาวนวลของหมวดริสาอย่างได้ใจ
โดยเธอได้แต่ทำหน้านิ่ง มันบรรจงจูบไล่มาจนถึงแก้มก้นสวย และให้ริสาแอ่นตัวไปข้างหน้า
ก่อนประทับปากเข้าไปที่ดูดหอยสวยของริสาจากด้านหลัง ริสาได้แต่ทำหน้าบูดเบี้ยวเสียอาการด้วยความเสียว
ไอ้ชาญดูดหอยของริสาอย่างกะเครื่องสูบน้ำราคาแพง แล้วถอดหน้าออกหน้าพูดกับริสา

ชาญ: วันนี้หมวดทำให้ผมนะครับ เมื่อคืนผมดื่มหนักไปหน่อยเลยยังไม่หายแฮงเลย

ริสา: แฮงจริงเหรอ ทำไมไอ้นั้นของเธอมันแข็งล่ะ

ชาญ: แฮงแต่ร่างกายครับ หัวควยกับหัวใจของผมไม่เคยแฮง ฮิฮิ

ไอ้ชาญเล่นมุขเสียวแบบเด็กอีสานเรียกรอยยิ้มของริสาได้เล็กๆ มันทิ้งตัวนอนหงายอ้าขาบนที่นอน
ปล่อยให้ควยดำยาวของมันชี้หน้าริสา
หมวดสาวที่ตัวนี้เริ่มเป็นงานแล้วนั่งก้มหน้าตรงหว่างขาใช้มือขวาจับควยถอกขึ้นลงเบาๆชั่งใจคิดก่อนถามไอ้ชาญ

ริสา: กมลจะไม่รู้เรื่องนี้แน่นะ

ชาญ: ไม่รู้หรอกครับ ถึงมันจะรู้ก็คงทำใจได้ เพราะนี่มันคืองาน งานที่จะจัดการคนเลวๆ

ริสาเริ่มมีกำลังใจ ไม่ใช่กำลังใจในการทำงาน แต่เป็นกำลังใจในการโม๊คควยต่างหาก ริสาสวมควยเข้าไปในปาก เหมือนสวมถุงมือ
ผงกหน้าขึ้นลง ทำแบบนี้ได้ไม่นานริสาที่ตอนนี้เป็นฝ่ายเงี่ยนเต็มที่ ลุกขึ้นเอาควยถูหอยที่แฉะเพราะน้ำลายไอ้ชาญและน้ำเงี่ยนของเธอ2-3ทีและดันเข้าไปในท่าตอกเสาเข็ม ถึงแม้เธอจะมีประสบการณ์ทางน้อย แต่ด้วยความเงี่ยนบวกกับการเข้าจังหวะของไอ้ชาญ
ทำให้กลายเป็นการเย็ดที่สมบูรณ์แบบ ไอ้ชาญที่นอนหงายเอามือทั้ง2ข้างจับเอวของผู้หมวดสาวไว้ให้มั่นคง
ก่อนกระเด้าแรงๆแบบสะใจ ริสาทำได้แค่เงยหน้าขึ้นหลับตามือทั้ง2ข้างดันอกของไอ้ชาญไว้
นมใหญ่พอดีมือก็กระเด้งไปมา ตามแรงเย็ด ไม่นานริสาร้องเสียงหลง เหมือนเด็กโดนแย่งของเล่น เธอเสร็จคาควยไอ้ชาญ
น้ำเงี่ยนของเธอออกมาชะโลมควย จากสีควยที่ดำด้านกลายเป็นเป็นดำเงา ถูขึ้นลงจนเกิดคราบสีขาว
ไอ้ชาญเห็นผู้หมวดสาวเสร็จแต่มันก็ไม่มีทีท่าว่าจะเบาแรงเย็ดลงเลย ริสาครางจนหมดแรง ทำหน้าเสียวแบบปลงๆ
ปล่อยให้ไอ้ชาญกระหน่ำเย็ดไป ไม่นานก่อนริสาจะขาดใจ มันระเบิดน้ำว่าวที่ถูกสร้างขึ้นใหม่หลังจากแตกเมื่อคืน
ที่ไม่น้อยไปกว่าเมื่อคืนเลยออกใส่หอยของผู้หมวดสาว ริสาทำหน้าตกใจ เพราะการแตกในแต่ละครั้งมันในเธออุ่นที่ท้องน้อย
ไอ้ชาญคาควยไว้แบบนั้นจนน้ำว่าวของมันพุ่งออกใส่หอยเล็กๆจนหมด ริสาก้มหน้านอนบนหน้าอกและตัวแห้งๆของไอ้ชาญ
โดยยังไม่ถอดควยออกจากหอยเล็กๆของริสา ทั้ง2นอนหอบ

ชาญ: หมวดครับ ผมรักคุณ....

ริสา: ฉันก็รักเธอเมื่อกัน

ริสาตอบรับรักของไอ้เสียวบ้านนอก ก่อนกมล นักข่าวหนุ่มไฟแรงที่จีบเธอมานมนานซะอีก.....

kittaphot007

คิดว่าจะไม่เขียนต่อสะแล้วจัดมาสมการรอคอยมากๆสงใสผู้หมวดจะท้องก็ครั้งนี้แหละสู้ต่อนะครับผมรออ่านอยู่ ::GiveMe::

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

gaingane

อ้าวผู้หมวดบทจะง่าย ก็ง่ายเชียวนะครับ

arsenyo

ขอบคุณที่เขียนต่อครับ ผู้หมวดสาวพ่ายรักหนุ่มอีสานซะแล้ว กมลแห้วละมั้งนี่

tantawanjames

กมลกินแห้วซะแล้วมึงงานนี้ หมวดริสาคนสวยตอบรับรักไอ้หนุ่มอีสานซะละ

Tum241

หมวดเปลี่ยนใจง่ายจังเลยแบบนี้กมลก็เศร้าแย่สิครับ

may_290607908

sarojs2514

หมวดเปลี่ยนใจง่ายจังเลย คนสวยตอบรับรักไอ้หนุ่มอีสานซะละ เฮ่อ

yasa_ud

หมวดสาวนี่สงสัยจะไวไฟเล็กๆละงานนี้จับปุ้บติดปั้บ

winking

ความรักแพ้ความใคร่ชะแล้วหมวดคนสวยติดใจหนุ่มอีสานชะแล้ว

hanabombam

ไม่ทันแล้วกลม ชาญได้ความรักของผู้หมวดไปแล้ว  ::HoHo::

swss2511

wapwap

หักมุมเปลี่ยนพระเอกซะงั้น
รอติดตามนะครับ ::DookDig::

dikky

กมลไม่ต้องเสียใจครับให้หมวดเรียนวิชากับอาจารย์ชาญก่อนครับ