ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 29, 2018, 12:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้ คุณคิดว่าหมอพลอย เหมาะที่จะเคียงคู่กับใครที่สุดครับ?

พี่กร กรวิทย์ ทำไมผู้ชายดี ๆ มีแต่ต้องเสียใจตลอดด้วย ให้พี่แกสมหวังเถอะ!
143 (24.7%)
พี่บอย ภูวนาท หนุ่มเพลย์บอยจอมเจ้าชู้ ที่ใช้อำนาจของพ่อบีบคั้นครอบครัวของคุณหมอพลอยให้ยอมสยบ
22 (3.8%)
ลุงพล ชุมพล ภารโรงแก่ ๆ ที่อาจเป็นพึ่งทางใจและทางกายคนสุดท้ายที่หมอพลอยเหลืออยู่
413 (71.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 578

petergg

ลุงพลสู้ๆ เอาเต็มที่เลยลุงพล จัดเผื่อพี่กรด้วยนะ ทีมลุงพล
อะไรกันครับเนี่ย

ultramanpop

และแล้ว..ลุงชุมพล..ก็เอาชนะใจหมอพลอยจนได้..
ถึงเป็นแค่สถานการณ์รอบข้างหมอพลอยจะบังคับก็ตามที
แค่นี้..ลุงชุมพลเรา..ก็ปลื้มแล้ว...

Knight Templar

ถึงกรวิทย์ จะเป็นคนดีแต่หมอพลอยคนนี้ยกให้ลุงแกเถอะ เชียร์คู่หมอพลอยกับลุงพล ::DookDig::

ninja699

thesee

อยากได้แบบครบเลยครับ 555
ใบเฟิร์น โดนัท พิมมี่ หมอพลอย น้องนาถ // สวรรค์ชัดๆๆ

tcm12599

ชีวิตหมอพลอยนี่น่าเศร้าสุดแล้ว ไปอยู่กับคนดีๆมั้ย กับลุงค่อยแวะมามันกันก็ได้ ::Ahoo::

xonly-2022

livpool

มาแล้วหมอพลอยที่รอคอย ลุงต้องจัดให้สมกับพลังพิเศษแล้ว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เจอไฟต์บังคับจากคุณพ่อแบบนี้หมอพลอยจะหาทางแก้อย่างไร มนุษย์ลุงจะช่วยเมียตัวเองได้ไหม หรือจะต้องเสียเมียให้กับคนอื่นนะ.....

solomon1977

ถ้าคนมันไม่ใช่ ทำยังไงก็ไม่ใช่อยู่ดี ได้อ่านประโยคนี้แล้วจุกอกขึ้นมาเลยครับเป็นคำที่ได้ยินมาเมื่อหลายๆปีก่อนสงสารเภสัชหนุ่มจริงๆครับแล้วยิ่งเกลียดไอ้เฒ่ามากขึ้นจริงๆ

มนัส บุญหนุน

มาถึงแล้ว...จัดให้ละลายเลยนะ
ลุงพล...เอาให้โงหัวไม่ขึ้นเลย

akine

meen24

funkypunk

อ่านตอนนี้แล้วเหมือนอยากให้อวสานฉบับลุงไว้กับหมอพลอย แล้วเริ่มตัวเอกใหม่ 55 รอดูว่าลุงจะมุดถ้ำใครต่อ