ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 29, 2018, 12:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้ คุณคิดว่าหมอพลอย เหมาะที่จะเคียงคู่กับใครที่สุดครับ?

พี่กร กรวิทย์ ทำไมผู้ชายดี ๆ มีแต่ต้องเสียใจตลอดด้วย ให้พี่แกสมหวังเถอะ!
144 (24.8%)
พี่บอย ภูวนาท หนุ่มเพลย์บอยจอมเจ้าชู้ ที่ใช้อำนาจของพ่อบีบคั้นครอบครัวของคุณหมอพลอยให้ยอมสยบ
22 (3.8%)
ลุงพล ชุมพล ภารโรงแก่ ๆ ที่อาจเป็นพึ่งทางใจและทางกายคนสุดท้ายที่หมอพลอยเหลืออยู่
414 (71.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 580

MrRasta

::Ahh::อยากเห็น ฉาก 4p + ครับ
ย้ำ หมอเน้นๆ นะครับลุง เอาให้ติดอกติดใจ ไปยาวๆ

kenwin

ก็มีหมอพลอยนี่แหละ ที่ต้องคอยเป็นพี่ใหญ่คอยดูแลเด็กๆทุกคนให้อยู่ในระเบียบ

abcxyz

จบแมทช์นี้ หมอพลอยหลงลุงพลแย่เลย ลุงแกเติมเต็มได้ทั้งทางใจทางกายเลย

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับรวดเร็วทันใจจริงๆครับ ในที่สุดหมอพลอยก็รู้หัวใจของตัวเองแล้วนะครับว่ารักใครยังไงก็ขอให้ลุงพลเราช่วยหมอพลอยจากนายบอยให้ได้ด้วยนะ ผมเป็นกำลังใจให้ลุงพลนะครับ55555 แต่ตอนนี้ก่อนจะจัดการนายบอยคงต้องจัดการหมอพลอยให้สลบคาเอ็นแล้วละครับ สู้ๆนะลุง

anigkanjana

ขอแบบครบหมดทุกท่าทุกทางแบบที่โดนัทกะเฟิร์นได้นะครับ

SNGOT

สาวๆเขาตามดูบุเพสันนิวาตกันเรามาตามเชียร์ลุงพลกันครับ

pp1659

ขอบคุณมากครับ รอตอนหมอพลอยมานาน ในที่สุดหมอพลอยก็รักลุงพลได้ไง

นินจา คุคิมารุ

ลุงพลต้องพยายามเข้าหน่อย เมียเยอะ เรื่องก็แยะตาม แต่สู้ตาย

B C

เกลียด  แต่ก็เอาใจช่วย  (love-hate relationship สินะ  >=)  )   โหวตลุงละกัน

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ยังไงๆก้อสมควรที่จะต้องเป็นลุงพลนะครับ

ไหนจะได้พลังวิเศษมาอีก

จัดหนักให้สาสมเถอะครับ

Sassy Tommyboy

รอ​คอย​มา​นาน​มาก​กก​กก​กก​ใน​ที่​สุด​หมอพลอย​คน​สวย​ โอยยย​หัวใจ​จะ​วาย​ ::Snap::