ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 29, 2018, 07:12:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

solofancy2

หมอพลอยหื่นใช่เล่นนะครับ โดนลุงพลจัดหนักเข้าไปน่าจะติดใจไปอีกนาน
ในอนาคตต้องมีย้อนกลับมาหาลุงบ้างแน่ๆ

exitway

dryice32

upperbound

kriangbaac

ตาลุงนี่ชอบจริงๆเลยรูตูดเนี๊ยะ บางครั้งก็คิดว่าลุงแกเป็นพวกไบหรือปล่าว ไม่เอานะครับ 555

superman1010

รุ่งอรุณ ดีแป้น

ในที่สุด หมอพลอยก็ได้ระบายสิ่งที่อัดอั้นมาตลอดวัยสาว

clickkuu

ชอบตรงเกรดพรีเมี่ยมนี่แหละ จัดครบทุกช่องทางไม่หลงให้รู้ไป

tp3660

ในที่สุดลุงพลก็เป็นคนแรกของหมออย่างสมบูรณ์แบบ ดีใจมากครับ

Vuttinun Prasartglew

สนุกมากครับ ติดตามมาตลอด

•====================================•
30/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 30/3/2561 ~30/9/2561 }

•===============================================•

attawit2524

ครบทุกช่องทางแล้วสินะหมอพลอย ได้เป็นเมียโดยสมบูรณ์แล้ว ::Grimace::

nu8285

Sakdiwichai Ontong

MrRasta

ให้หมอพลอย เรียก เมียๆลุงมา พร้อมกับ จัดหนักๆให้ทุกคนจนท้อง รับรอง ยุยาว