ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..10

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 30, 2018, 08:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากอ่านซีรี่ย์นี้ต่อไปในภาคไหน?

1.ชีวิตหลังแต่งงาน 2 เรื่องราวของตัวเอกและภา ภรรยาสุดสวย
89 (59.3%)
2.ชีวิตก่อนแต่งงาน เรื่องราวของภา นักศึกษาสาวอนาคตพริตตี้ร้อยล้าน กับ เต้ รุ่นพี่รหัส
61 (40.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 150

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 02, 2018, 01:38:36 หลังเที่ยง

huangdi

1  ครับ
อยากรู้ที่มาที่ไปก่อน แล้วจากนั้นค่อยไป 2 จะได้มีอะไรให้อ่านยาวๆ

camel28

2 ครับ อยากรู้ประวัติควาทเป็นมาครับ
ขอชมคนแต่งสุดยอดมากครับ ผลงานออกมาต่อเนื่องแต่งโดยให้คนอ่านมีส่วนรวมในการดำเนินเนื้อเรื่องด้วย ขอบคุณมากครับ

peddo

ตัดจบแบบนี้ คนอ่านทุรนทุรายเลยครับ ว่าแล้วว่าทำไมเขียนดีจัง นี่มืออาชีพชัดๅ
เลือก 2 สิครับ ใครก็อยากอ่านตอนน้องภายังสาวใส มีผู้ชายมาไล่จีบ บวกตอนถูกบังคับแลกกับงานที่ต้องส่งครูและโดนจับสวิงอีก ถ้าไม่วิตถารมากนี่น่าสนใจจริงๆ ขอบคุณ​ครับ​

Maikeet Fai

เลือกข้อ1 ชีวิตหลังแต่งงาน เพราะมันเป็นปัจจุบันดี อีกสัก1ภาค และอยากจะรู้ว่าใครมา แล้วค่อยย้อนกลับไปในวัยใส

review1972

เลือกข้อ 1 ครับ ทิ้งท้ายไว้ให้จินตนาการกันไปได้หลายทาง ใจอยากให้เป็นพ่อผัวครับ แต่ตอนนี้มันเศร้าๆครับเพราะไม่รู้เมื่อไหร่ท่านpekopon66จะมาสานต่องานดีๆให้พวกเราอ่านกันอีก หรือท่านจะเอาขึ้นmebก็พร้อมจะอุดหนุนครับ เมื่อท่านอยู่ได้ก็จะได้มีไฟเขียนเรื่องดีๆให้เราอ่านกันครับ

ppp44

1ครับ จะได้มีอารมณ์ต่อเนื่องเป็นแบบซีรี่ย์ติดตามชีวิตรักของภา

spr566

โหวต 2 ครับ เพราะย้อนอดีตน่าตื่นเต้นกว่าอนาคต

sunnyman

ขอบคุณมากครับ
ถือว่าเป็นแนวทดลองที่น่าสนใจดีครับ
เรื่องนี้จริงๆ สามารถลองเล่าในมุมมองของ นางเอกบ้างก็น่าสนใจดีนะครับ

kaznuri01

จบแบบค้างๆแบบนี้ต้องเลือกข้อ 1 สิหุหุ แต่ถ้าได้ขึ้นมาเนี่ยเนื้อเรื่องคงเข้าสู่ช่วงดร่าม่า+ชู้เต็มตัวเลยแหละ  ::Crying::
ช่วงท้ายไม่ได้บอกว่าชายหรือหญิงมาก็หวังให้คนมาเป็นหญิงเช่นเพื่อนเก่าภาตอนทำงานมาเยี่ยมอะไรประมาณนี้(เล่นใส่ชุดแบบนั้นออกไปถ้าเป็นชายคงโดนเย็ดแน่นอน)
เพราะตัวเอกยังไร้น้ำยาเหมือนเดิม(อ่อนจริงๆ ขนาดผ่านมา1ปีแล้ว) แถมเวลาก็ไม่ค่อยมีให้ภาด้วยที่ทำงานก็ไกล เอ็งหางานอื่นไกล้บ้านไม่ได้เลยสินะ เฮ้ย
ภาได้มีชู้แน่นอนงานนี้ ส่วนชู้ก็คงเป็น โต้ง หรือ เต้ นี่แหละ พ่อโอกาสเป็นน้อย ไม่แน่ก็อาจจะเป็นชายที่เคยสวิงกิ้งมาก่อนก็ได้ หึหึ
ภาเราก็ใช่ย่อยนะเนี่ยตรงช่วงเปิดใจคุยกันรับรู้เลยว่าประสบการณ์เรื่องเซ็กส์เยอะพอสมควรตอนคบกับเต้และช่วงทำงาน(มันต้องโดนบ้างแหละ)
ตกลงช่วงหลังๆภายังรักตัวเอกอยู่จริงรึเปล่าเนี่ย รู้สึกจะใช้อารมณ์ความเงี่ยนเป็นตัวตัดสินใจอย่างเดียวเลย เริ่มสงสารตัวเอกและ ถึงมันจะเป็นคนเริ่มก็เถอะแต่ก็หยุดไปแล้ว
สุดท้ายไม่ว่าภาคต่อไปไม่ว่าเนื้อเรื่องจะออกมาเป็นแบบไหนก็ยังคงติกตามผลงานอยูู่เสมอครับ ขอบคุณครับ  ::Thankyou::

..................+2 money  ::Confident::
ภาคต่อนะมีแน่แต่ Fc จะไปทางไหน
รอลุ้นตามผลโหวต

ปานวาด

เลือกข้อ 1 เลยครับ
อยากรู้ว่าเป็นใครที่จะมาเติมเสียวให้น้องภา

ขอบคุณมากครับ

kuniine

ใครน้อมาหาน้องภาสุดสวย อยากรู้จัง ว่าแต่เชียภาคก่อนย้อนไปที่ภายังเป็นนักศึกษาแล้วโดนเต้จับเย็ดมากๆครับ

apichart nakowong

การประพันธ์ของท่านเหมือนกับแนวทางประชาธิปไตย ทำให้คนส่วนมากมีส่วนร่วม ทำให้ผลงานเป็นที่ยอมรับ ชื่นชมในแนวทางการนำเสนอผลงานของท่านมากครับ ขอปรบมือรัวรัวให้เลย

nobitakung

คนที่มาหาภา เจอภาแต่งตัวแบบนี้จะอดใจไหวไหมน้า

thana7

ลุ้นคนที่มาหาภาว่าคือใคร แต่อยากอ่านภาค2

yumer

แนวเมียโดนคนอื่นเนี่ยครับ เอาแบบจะโดน แต่ไม่โดน หรือโดนแบบสุดๆ ไปเลย ครับ