ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt3

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 30, 2018, 09:52:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้นางฟ้าของลุงพลคนไหน ไปดามใจพี่กรวิทย์ ที่กำลังเฮิร์ตอยู่ครับ?

ใบเฟิร์น
76 (13.4%)
พิมมี่
72 (12.7%)
นาถ
32 (5.6%)
ไม่ให้สักคน นางเอกทุกคนในเรื่องนี้ต้องเป็นของลุงพลเท่านั้น
389 (68.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 569

ananchai2002

ขอบคุณที่ลงให้อ่านต่อเร็วๆนะครับ เอาใจช่วยลุงเลยจะได้อีกกี่คนนะเนี่ยะ

Yummy Yummy

พลังวิเศษของลุงพลสุดยอดจริงๆแต่ที่สุดยอดกว่าคือลีลาอันเร่าร้อนของลุงพล ขอบคุณครับโคตรประทับใจ

mikufc

ขอบคุณครับ รอลุ้นอยู่ว่าจะมาวันนี้ไหม ตามคาดอิอิ ถึงจะจบฉากนี้และภาคนี้แล้วก็อยากให้หมอพลอยมีบทเสียวกุ๊กกิ๊กกับมนุษย์ลุงอยู่เรื่อยๆ อ่ะ ดูๆมันน่ารักดี

lololololo

ขอบคุณครับ มาเร็วทันใจ หมอพลอยประตูหลังแตกแล้ว รอฉากนี้มานานแล้วครับผม

gilase

อ๊ากกกก ความเร็วของท่านระดับเทพ อัพมาให้อ่านทุกวัน อยากเพิ่มเติมตรง scene เวลาหมอพลอย ยอมทำ oral ให้ลุงพล แบบมีกระมิดกระเมี้ยนหน่อย แล้วตอนหลังก็ดูดเก่งในที่สุด จะดีมากเลยครับ

solomon1977

สงสารกรวิทย์จริงๆแบบนี้ต้องมีการส่งน้องพิมมี่ไปปลอบใจครับ

rexmost gizmo

ลุงพลจัดซ่ะหมออิ่มเลย.สมกับการรอคอย  รอลุ้นต่อว่า  อุ๊ จะโดนแบบไหน

n2610

peat

จบเกมส์รักแล้วคุณหมอบอกปัดแบบไร้เยื่อใยมาก..
ก็หวังว่าจะมีหนทางบ้างนะ..สำหรับตาลุงจอมหื่น..

tigereac

kittaphot007

ลุงพลนี้จัดเต็มหมอพลอยประตูหลังจนได้สุดยอดเลยลูกพี่พล

ponchan80

สมกับที่รอคอย หมอพลอยโดนจัดหนัก ต่อไปถึงเวลาปิดปากยายอุ๊จอมยุ้งแล้วสินะ

au2000

หมอพลอยสมใจอยาก
แต่ด้านจิตใจกับความเป็นจริง
ต้องดูกันยาวๆ
ลุงพลคนเก่งก็ส้มหล่น
ลุยสุดฝีมือแล้ว
ลุ้นกันต่อไป