ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt3

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 30, 2018, 09:52:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้นางฟ้าของลุงพลคนไหน ไปดามใจพี่กรวิทย์ ที่กำลังเฮิร์ตอยู่ครับ?

ใบเฟิร์น
76 (13.4%)
พิมมี่
72 (12.7%)
นาถ
32 (5.6%)
ไม่ให้สักคน นางเอกทุกคนในเรื่องนี้ต้องเป็นของลุงพลเท่านั้น
389 (68.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 569

gfthebc

เต็ม​อิ่ม​กับ​หมอ​พลอยสุด​ๆ​เลย​ครับ​ อยาก​ให้​ลุง​พล​ช่วย​ให้​หมอ​พลอย​ไม่​ต้อง​แต่งงาน​กับ​คน​ที่​ไม่ได้​รัก​ และ​ให้​สาว​ๆทั้ง​12​ปรองดอง​กัน​จัง​เลย​ครับ​

ppptttmmm

mashall

เชียร์ พิมพี่ ดามใจ พี่กร
หนุ่มเรียบร้อย จ้อ
เจอกะ สาวน้อยร้อยแรงม้า ครับ

mighty

darkdd1999

หมออออ อย่าคิดว่าจะรอบเดียวสิ ติดใจแล่วมันถอนตัวยากนะ 55555

pimmy121

เป็นใครก็คงทำใจไม่ได้หรอก นางฟ้าในฝันไปเสร็จลุงยามแก่ๆ หลงจนหัวปักหัวปำ ไอ้เราทั้งหนุ่มทั้งหล่อ โธ่หมอพลอย

somptang

สุภาพบุรุษอย่างนี้หาไม่ได้มีเมียหลายคน
หื่นใช้ได้ ต้องล่อให้ได้ทุกรู

bombbatov

ขอบคุณมากครับผม  รอหมอพลอบแบบจัดเต็มมานนานชอบครับ  ลุงพลจะโชคดีแบบนี้อีกนานแค่ไหนนะ สาวๆชุดใหม่ก็รออยู่ แต่ผมยังให้หมอพลอยเป็นที่สุดอยู่ครับ

1015up

firefox2007

HGSA

แค่นี้ยังไม่พอ ครับ ลุงพล... เพิ่มจำนวนเข้า ฮาเร็ม ให้หมด

counterspell