ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 31

เริ่มโดย saradio, มีนาคม 31, 2018, 11:31:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

psm_mach

ม้าเท้งอารมณ์ค้างนอนฟังฮูหยินรองกับกาเซียงบรรเลงบทรักกันคงแทบกระอักเลือด พรุ่งนี้หรืออีกวันสองวันถูกปล้นเสบียง ทหารส่งไปตีเมืองขาดเสบียงพ่ายแพ้กลับมา คงตรอมใจตาย

winking

แผนการท่านช่างเหลือร้ายยิ่งนักม้าเท้งคงจุกคาอกอยู่เป็นนิดแน่เลยเชียว

จักรภพ อุดมสิน

ตอนหน้าม้าเท้งเอ็งได้นอนเศร้าอยู่ใต้เตียงแน่นอน555

waralek

5555 แผนเด็ดจริงๆ ม้าเท้งคงอัดอั้นแทบตายแน่ๆ

amlan

ผมจะชอบตอนต่อไปมากกว่า ผมมั่นใจ เอาให้สะเทือนเลยหนาครับ

sthanya

โยกแรง ๆ ให้เตียงหักทับม้าเทงจนตายไปเลย

กำพล

ล่อให้ขาถ่างน้ำหยดลงกบาลไอ้ม้าเท่งเลย5555

tak19

nsrichantamit

shevchenko55

ยังคงน่าติดตามเช่นเคย อยากรู้จริงๆว่าจะได้งิวอี้หลางอีกคนยังไง ฮาๆ

Tianpeng Su

นับว่าเป็นการแกล้งม้าเท้งที่โหดร้ายมาก ปล่อยให้เสียวแต่ไม่สุด

sarojs2514

นับว่าเป็นการแกล้งม้าเท้งที่โหดร้ายมาก ล่อให้ขาถ่างน้ำหยดลงกบาลไอ้ม้าเท่งไปเลย

กฤต รักชาติ

gfthebc

สงสาร​เสี่ยว​ถิง​กับ​เสี่ยว​จู​จัง​เลย​ครับ​ สำหรับ​ม้าเท้ง​ จะ​สะใจ​มาก​ถ้า​ยัง​ไม่ทัน​ได้​ทำ​อะไรเพียงแต่​เพิ่ง​ถอด​เสื้อ​ผ้า​​ได้​แต่​เล้า​โลม​แล้ว​กาเซียง​ก็​เข้า​มา​ขัด​จังหวะ​ แล้ว​กาเซียง​ก็​จัด​สอง​สาว​จน​ม้าเท้ง​ได้​แต่​อิจฉา​ แอบ​จัดการ​ม้าเท้ง​ไป​เลย​ได้​ไหม​ครับ​ พอ​จัด​สอง​สาว​จน​สลบ​แล้ว​ก็​เอา​กระบี่​แทง​คน​ซ่อน​ใต้​เตียง​ซะ​เลย​

dikky

ม้าเท้งหลบอยู่ใต้มิรู้หรือว่าข้างบนจะตอกเสาแล้วครับ