ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yabitsu Hiro]H na Manko no Tsukurikataชั้นเกลียดมังงะลามกCh.3แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 02, 2018, 06:51:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bomkungneo

jaqaz

นักล่าหนุ่มซิงชัดๆ เธอเป็นสาวที่เติมเต็มความสุขให้หนุ่มๆ ::Confident::

jittipat

ลายเส้นน้ำเยอะไปหมด ดูแล้วเยอะเกิ้น น้ำจะเยอะไปไหนตอนนี้

น้องก๊อต อิอื

ซังคิวบัสตัวใหม่มาคงได้กินแซนวิสกันนะจารย์ๆทั้งหลาย 

SickSleeplab

ถ้าพี่สาวมาพ่วงนะ มีศึกซัคคิวบัสเกิดขึ้นแน่นวน อาจจะแย่งร่างนางเอก(มั่ง)

kitti000

infinityex

ประธานบริษัทนี้น่าจะเป็นตัวละครลับอะไรซักอย่าง

joulez

por774

ยังมีพี่สาวอีกคน แค่นี้ก็ยุ่งพอแล้ว จะเป็นไงต่อล่ะทีนี้ ทั้งพี่ทั้งน้องบริษัทนี้ถึงคราวอลเวงละครับ

Neo Rory

(S)Kater

โห่ รุ่นพี่ของเอมิลี่โหดแท้ เปย์เองด้วย จบกิจนั่งสูบบุหรี่ยังกับลุงแก่ๆ แหวกแนวจริงๆเรื่องนี้
เดี๋ยวๆ ศาลเจ้า....แต่โรงฝึกแปล๊กแปลก มีม้าไม้โซแซ่กุญแจมือพร้อม -/-
พออ่านๆมาถึงตอนที่3 ผมว่าแล้ว เอะใจตั้งแต่ตอนที่หนึ่ง เรื่องนี้รวมๆแนวเมะของค่ายๆนึงมารวมเป็นเรื่องยาว
แบบตอนนี้ก็คล้ายกับเมะเรื่อง Helter Skelter Hakudaku no Mura งานสังเวยมิโกะ
และกับเรื่องซัคคิบัสที่ดูวิญญาณด้วยนํ้าเชื้อ เอนึกชื่อเรื่องไม่ออก แต่สนุกมากเลยครับเรื่องนี้ เป็นโดจินยาวที่มีเนื้อเรื่องได้อารมมาก

โอ้วตอนจบมีจุดแตกหัก ตอนหน้าคงมีอะไรเผยอีกเยอะแหงเลย ว่าประธานเป็นใครกันแน่ ขอบคุณคร้าบ จะรอตอนต่อไปนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

maxzader

::Glad:: เริ่มสนุกขึ้นเรื่อยๆละ  ::Yes!:: สงสัยนางเอกจะชอบแบบนี้ ฮาๆๆ

petchl

ผมไม่ได้คิดไปเองคนเดียวจริง ๆ สินะครับว่าประธานน่าจะมีอะไรสักอย่าง

xonly-1867

ตกลงนี่มันศึกแย่งพลังงานขั้นเวอร์จิ้น กับ พนักงานสาวคนเดียวหรอเนี่ย 55

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ เมษายน 03, 2018, 12:40:03 หลังเที่ยง
โห่ รุ่นพี่ของเอมิลี่โหดแท้ เปย์เองด้วย จบกิจนั่งสูบบุหรี่ยังกับลุงแก่ๆ แหวกแนวจริงๆเรื่องนี้
เดี๋ยวๆ ศาลเจ้า....แต่โรงฝึกแปล๊กแปลก มีม้าไม้โซแซ่กุญแจมือพร้อม -/-
พออ่านๆมาถึงตอนที่3 ผมว่าแล้ว เอะใจตั้งแต่ตอนที่หนึ่ง เรื่องนี้รวมๆแนวเมะของค่ายๆนึงมารวมเป็นเรื่องยาว
แบบตอนนี้ก็คล้ายกับเมะเรื่อง Helter Skelter Hakudaku no Mura งานสังเวยมิโกะ
และกับเรื่องซัคคิบัสที่ดูวิญญาณด้วยนํ้าเชื้อ เอนึกชื่อเรื่องไม่ออก แต่สนุกมากเลยครับเรื่องนี้ เป็นโดจินยาวที่มีเนื้อเรื่องได้อารมมาก

โอ้วตอนจบมีจุดแตกหัก ตอนหน้าคงมีอะไรเผยอีกเยอะแหงเลย ว่าประธานเป็นใครกันแน่ ขอบคุณคร้าบ จะรอตอนต่อไปนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

เคยดูเรื่องfifty shades of grey มั้ย ถ้าไม่เคยดูก็ไปดูซะนะเอาแบบ uncen นะ
รู้สึกใน netflix จะมีนะ แนวๆประมาณเรื่องหลังของเรื่องนี้เลย อาจจะถูกใจ @kater ก็ได้นะ  ::Grimace::

เรื่องนี้ดีนะว่าคลีนง่าย ไม่งั้นคงเลิกแปลกลางคันเพราะแต่ละหน้ายาวมากกก....
ตอนหน้าตอนจบแล้วนะ  ::Dozy::