ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 21 "ผิดแผน1 หนีตาย"

เริ่มโดย cd13579, เมษายน 03, 2018, 06:50:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joshoo001

ขอบคุณครับ รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

•====================================•
3/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 3/4/2561 ~3/10/2561 }

•===============================================•

yak7384

เจอแบบนี้เข้าไปก็น่าเป็นห่วงอยู่นะดนัย

tacklove

โห สงสารดนัยจัง อืดถึกทน ยิ่งกว่าอะไรอีกหรือว่าเพราะกำลังใจจากสาวข้างตัวกันแน่ะนะ แล้วจะรอดมั้ยล่ะนี่

t0rnad0z

คงได้เวลาของดนัยอีกรอบแล้วสิ  ::Ahoo::

surway2532

ดนัยเอ้ยรอบนี้ถ้าคืนดีกันได้ก้ออย่าใช้อารมย์เป็นที่ตั้งอีก จะได้สมหวังกะเค้าซักที แบบพี่เข้มอ่ะ

live20

มายจะรอดพ้นจากการโดนลูกสมุนเย็ดหรือไม่

offroad

ผู้หญิงข้าใครอย่าแตะ ตอนแตะได้ถ้าไม่กลัวโดนแทงไส้ไหล โหดแท้ 555

กำพล

ดนัยซวยแล้วจะมีใครมาช่วยไหมแล้วน้องมายด์จะโดนฉุดไหม

จ๊อด ยุทธนา จร้า

รุ่นพี่ดนัยจะมาช่วยทันไหมนี่แล้วดนัยจะรอดรึเปล่า

thana7

กว่าจะรอดไปได้คงสาหัสน่าดูนะ

Nong5670

โธ่ พลาดจนได้นะพระเอกเรา ภาวนาเอาตัวรอดให้ได้นะ

hanabombam

แหม่กว่าจะดีกันได้ต้องเฉียดตายทุกที ::HoHo::

peddo

หมวดดนัยทำงานเสี่ยงนะครับ แถมแทบไม่ได้ผลอะไนเพราะกว่สจะรู้ตัวก็โดนเล่นซะแล้ว อย่างนี้ระยะยาวต้องให้น้ิงมายด์ฝึกวิชาซะแล้ว ไม่งั้นเป็นจุดอ่อนของทีมแน่ จะให้ตัดใจก็ดูจะผิดทาง ยังไม่ได้ อะจึ๋ยๆ เลย โชคดีที่ผู้ร้ายมันหื่นจนไม่น่าเชื่อ สงสัยมาอยู่ป่าเขานานเกิน ขอบคุณ​ครับ​

anupan_2764

รอครับ​ ถึงจะได้อ่านต่อช้าแต่ก็ยังรอครับ
เรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆเลยครับ​ เดาตอนต่อไปไม่ได้เล​ยครับ​ ขอบคุณครับที่ยังแต่งมาให้อ่าน

yumer

สู้กันมันสุดๆ ต้องมีสถานการ์ณ แบบนี้ถึงใจดีครับ