ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 32

เริ่มโดย saradio, เมษายน 03, 2018, 06:39:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winking

ท่านแน่มากกาเซียงทำให้ม้าเท้งกระอักเลือดในอกตายแน่ๆงานนี้ฮูหยินรองก็ติดก็หลงท่านแล้ว

hnumhnum

ม้าเท่งซวยมาก กำลังเอามันๆ มาค้าง แถมยังเหยียบเศษขวดแตกอีก

Phoowadol

ม้าเท่งนี่ คงอึดอัดน่าดูเน๊อะ ได้แต่แอบฟังบท  สวาท ของกาเชียงที่ แสดงบทรักบทสวาท
อันแสน เผ็ดร้อน ต่อ ฮูหยินรอง แบบถึงกึ๋น.คอหอยแทบระเบิดแน่ะ แถมพ่วง เสี่ยวจู อีกคนนึง นางได้รับรส
ลิ้น สวาทของกาเชียงเสียจน ต่อมสวาทแตก ควบม้าให้ซะ นายทั่น อึ้งทึ่งเสียวไปเลย
กาเชียงนี่ก็ใช่เล่น แผนสูงจริง รู้ทั้งรู้ว่าม้าเท่งแอบอยู่ใต้เตียง. ก็ยิ่งแกล้ง เหมือนอยากให้อกแตกตาย ยังงั้นแหละแสบจริงๆ นายทั่น แหม่ๆๆๆๆตอนท้ายมี แกล้งหลับ ให้ม้าเท่งหนี
อีก หึหึ...

.............+2 money ::Confident::
คงเส้นคงว่า เอาเนื้อหามาคุยแบบนี้ ไรต์ฟินเลยเชื่อซิ

dikky

อะไรกันม้าเท้งเสียหน้าจนถึงกับมองไม่เห็นเหยียบเศษแก้วเลยหรือครับ

jaqaz

5555  มันต้องอดทนกันหน่อยละ กาเซียงเราก็สุดยอดจริงๆ

kuniine

สุดยอดเลยท่านกาเซียง ท่านแน่มากที่ทำให้เมื่อข้าอ่านแล้วรู้สึกขำและเสียวไปพร้อมๆกัน

gfthebc

อยาก​ให้​ม้าเท้ง​เจ็บ​กว่า​นี้​จัง​เลย​ครับ​ เอาให้กระอัก​เลือด​ไป​เลย​

hanabombam

แหม่ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว น่าจะแตกในเสี่ยวจูไปเลย จะฟินกว่านี้อีก ::HoHo::

holovelove

อยากเห็นหน้าม้าเท่งมากว่าจะอแกมาเป็นแบบไหนหากทำออกมาเป็นหนัง เตียงยุบหนีบตัวหัวเขกกับพื้นปนะมาณนี้55555
เหงาๆ

game14974

taton

ท่านกาเซี่ยง ตอนนี้ท่านทำม้าเท้งได้แสบยิ่งนัก ข้าน้อยขอคารวะ 1 จอก
สนุกสุดๆไปเลยไรต์ ทีนี้เกมก็จะเริ่มเปลี่ยนแล้ว ยิ่งเย..ฮูหยินรองจนติดใจแบบนี้ ม้าเท้งก็จะทำอะไรลำบาก ดีไม่ดีตกม้าตายซะเอง
ปล.ท่านกาฯอย่าสนุกจนลืมช่วยคุณหนูงิ้วนะ

.......+1 money ::HoHo::
โว๊ะ ตอบดีแบบนี้จะกลัวโดนแบนไง คุณ taton ฮ้าฮ่าฮา..

naitoom

ถ้าเป็นผมจะไม่ปล่อยให้ม้าเท้งออกจากใต้เตียงง่ายๆ ต้องทรมานให้มันอยู่ใต้เตียงทั้งคืน แล้วค่อยจัดการมัน

somc217

ฝีมือกลั่นแกล้งม้าเท้งของท่านกาเซี่ยงนี่ช่างสุดยอดจริงๆ ชวนให้น่าติดตามตอนต่อๆไปครับ
ขอบคุณมากๆ

myidol

เสี่ยงมากนะครับท่านกาเซี่ยง ม้าเท้งหน้ามืดขึ้นมาได้เป็นผีก่อนจะได้เย็ดหญิงนะ ::Sweat::

ดูอย่างลิโป้ ฆ่าพ่อบุญธรรมตัวเองได้เพราะผู้หญิง ผมกลัวพลาดจริงๆ หยามกันซึ่งๆหน้าแบบนี้  ::Horror::

ขอบคุณท่าน saradio มากครับที่เติมความเสียวแบบเสี่ยงๆในรอบนี้ ได้รสชาติมากมาย ::DookDig::

keatmano

ม้าเท้งนี่ซวยหลายต่อนะ ... ค้างคายังไม่เสร็จ ... โดนหลอกเรื่องงานการเมือง ... โดนหยามความสามารถบนเตียง ... เจ็บตัวอีก  ::HoHo::