ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 32

เริ่มโดย saradio, เมษายน 03, 2018, 06:39:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nikubou

ท่านกาช่างกล้าหาญเป็นยิ่งนัก รู้ว่ามีศัตรูแอบอยู่ใต้เตียงก็ยังเสกมังกรผงาดฟาดฟันได้ถึงขนาดนี้ นับถือนับถือ แต่ดูตามรูปการณ์ เมื่อช่วยคุณหนู งิว ออกมาได้แล้วคงต้องหิ้ว เสี่ยวจู กับ เสี่ยวถิง ไปด้วยอีกสองนาง ไม่งั้นเสียดายแย่ เอิ้ย ไม่งั้นสงสารสองนางนี้แย่เลย

633sqd

เคราะห์ซ้ำกรรมซัดจริงๆนะม้าเท้ง สาวรักสาวหลงจริงๆ หลงไปหากาเซี่ยงซะงั้น ::HoHo::

Boran Mark

ท่านกาเซียงบรรเลงได้เยี่ยมจริงๆ ม้าเท้งต้องจุกอกไปอีกนานแน่

peddo

ตอนนี้เด็ดมากครับ ทั้งการชิงไหวพริบ และบทรัก อยากรู้จักคนที่ฝึกสาวรับใช้ให้บำเรอขุนนางจังครับ ฝึกยังไงลูกศิษย์ถึงเด็ดดวงกว่าคุณนายรองได้ ท่านกาอาจจะพลาดท่าก็ได้ครับ ถ้าเจอคนนั้น ขอบคุณ​ครับ​

sthanya

น่าสงสารทาส เป็นนางบำเรอแท้ ๆ โดนเย็ดสดแตกในก็ไม่ได้

maron

ท่านกาเซียงนี่แสบทรวงมาก ขอคาราวะท่าน

pinmonkey

ให้เล่ห์กลกับท่าน เล่ห์นั้นถึงตัว ม้าเท้งโดนจัดไปงวดนี้ถึงกับแทบกระอักเลยนะนี่ ขอบคุณมากครับ

wap005

ม้าเท่งช่วยตัวเองอยู่ใต้เตียงไปกี่รอบเนี่ย โดนปล้นชัยชนะ ตอนทำศึก

Moddangmodx

tetete

อ่านแล้วสงสารม้าเท้งเลย อะไรมันจะซวยซ้ำซวยซ้อนขนาดนั้น

samsung014

55555 สมน้ำหน้าม้าเท้งจริงๆ ทั้งโดนสอดทั้งได้แผล

tak19

สม ดันมาวางแผนจะเป็นใหญ่. แต่ไม่รู้จักว่าใครกันแน่ที่จะแก้แผน

psm_mach

ฮูหยินรองไม่อยู่คราวนี้ท่านกุนซือแตกในแน่

amorn niemgerd

ชอบการใช้ภาษาในการเขียน ให้มันรู้บ้างว่าไผเป็นไผ55555
อมร

Sakdiwichai Ontong

เอาให้แตกในและท้องไปเลย จะได้เอาให้ผัวเค้าไปเลี้ยง