ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...8 การยั่วยวนครั้งใหม่

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 03, 2018, 07:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artmanna

เริ่มต้นกับเป้าหมายใหม่ ลุ้นว่าดุ้น3จะได้เมื่อไหร่นะ

zamakarn

มีเพิ่มคนใหม่ 2 ผัว เมีย คู่นี้ไม่ธรรมดาจริงๆ
ขอบคุณครับ

ศิริวัณณา

พอมีหนึ่ง ย่อมต้องมี สอง สาม สี่ ห้า ใช่เปล่าค่ะ

mcgide

เฮียเหมือนโดนยั่วอย่างนี้ใครจะไปทนไหว

yedke

สุดท้าย กฏที่นาสร้างขึ้น ทลายไปทุกข้อเลย น่าจะถลำลึกลงไปเรื่อยๆแน่เลยครับ ตัวละคร ค่อยๆเปลี่ยนบทบาททีละน้อยๆ สมูทมากครับ สุดยอดการเขียนเลยครับ

TonNy

upsxxx

เนื้อเรื่องเข้มข้นมีตัวละครใหม่สุดยอดครุบ

badholy

เด้าอากาศกลางผับนี่มันได้อารมณ์จริงไปครับ

aliass

ชอบ ภาพที่ใช้ประกอบเนื้อเรื่องมาก น่าจะทำออกมาเป็นหนังเลย  รับรองฟิน ฮาา

Nuzuza Are

savana911

ตอนที่ 8 แล้ว นาจะเล่น สว. แล้ว สามีคงมีอารมณ์ร่วมไปอีกแบบนะครับ นักประพันธ์แต่งได้เสียวตามเลยครับ มีอารมณ์ร่วมกับเหตุการณ์ที่เล่าจริงๆ

hikarunaka

alasangel

rocker9