ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...8 การยั่วยวนครั้งใหม่

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 03, 2018, 07:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zoso

หูววว ถัดจากชัย  ก้กลับมาเจอ คนที่เคยพบกันตอนนุ้นน อย่าง เฮียทร

ยังงี้ นา จะติดใจใครมากกว่ากัน กันนะ ชัย หรือ เฮียทร

llar

รูปประกอบสุดยอดมากครับ นานี่กินเหล้าแล้วของขึ้นตลอดเลย

gaingane

นานี่เซ็กซี่จริงๆ ตอนแรกหวังว่าอาจเห็นนาสวิง แต่ดูจากคุณสามีแล้วคงไม่ได้หวัง เว้นแต่จะสวิงกับคนอื่น

un2111

sofee

สงสัยน่าจะมีเรื่อยๆ นะครับ แบบนี้
เหมือนจะติดใจแล้วสิ

camel28

ไม่น่ารอด สาวนาบ้านเรา คงต้องเปลี่ยนไปเรื่อย

Srinucha Matarach

รอติดตามอยู่นะครับ อยากให้นาร่านๆๆไปหาควยเพิ่ม เอาเสียวๆๆเลยครับ ขอบคุณมากครับ

123199

ได้อารมดีครับ มีภาพให้จินตนาการตามได้อีก

บันจิ้ง จั้ม

ข้าจะแทงเจ้า

นาอาจจะกู้ไปกลับแล้วก็ได้ เบื่อเร็วขนาดนี้จะหลงอย่างอื่นจนลืมสามีรึเปล่าเนี่ย

tatsuya96

แหม ความลับของเมียสาวนี่งานระดับมาสเตอร์ที่เปิดโลกของตำว่าเรื่องเสียว(ในเน็ต)ให้ผมเลยครับ แสดงว่าเรา
คอเดียวกันแน่นอน เป็นกำลังใจให้ครับ

nujane_dude

จากชัยมาเฮียทร เอาละคราวนี้ สาวนาคงลิมผัวไปจนหมดแล้ว

rentalman

เมื่อภรรยาคิดว่ามากไป แต่สามีซึ่งรู้ใจนางยังอยากให้ทำต่อ...

เรียนท่านผู้แต่ง
ผมเองก็กำลังมองหาตอนต่อของเรื่อง บันทึกสวาทของเมย์ เหมือนกันครับ
เรื่องนี้เป็นเรื่องที่สองที่ผมอ่านแล้วได้อารม (เนื่้อเรื่องแนวนี้) บรรยายและใช้ภาพประกอบได้เยี่ยมครับ
ขอบคุณมากครับ

toto65

น้องนาต้องเสร็จเฮียทรแน่นอน อาจมีขัดขืนสักนิด  อยากให้มีรุมด้วย  และสลับคู่ก็ดีนะ

man5252

งวดนี้ได้ลองดุ้นใหม่แน่ๆหื่นกว่าเดิมด้วย