ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[AV-Censor] ซับไทย 4 เรื่อง

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 03, 2018, 11:01:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

***เรื่อง 2-4ท่าจะมีปัญหานิดหน่อย เดี๋ยวผมจัดการให้

ผมชอบเรื่องนี้สุดๆ เป็นเรื่องที่ดีที่สุดของ Imanaga Sana เธอคนนี้ทั้งรูปร่างหน้าตาขอบอกว่าสุดยอด แสดงถึงใจ
ยิ่งถ้าได้ดูเรื่องนี้แบบซับไทยจะเข้าใจเธอมากขึ้น ว่าเธอน่ารักมาก เป็นตัวของตัวเอง เธอรักโลกรักทุกคนอยากรู้อยากลองอะไรก็ลุย
เหมือนวงการAVที่เธออยากรู้ว่าเป็นยังไง จะเสียวถึงใจแค่ไหน วันนี้ค่ายจัดเต็มให้เธอกับหนุ่มๆนักบั้นเด้า 60 กว่าคน
เซ็กส์มาราธอนกว่าสองชั่วโมงปิดด้วย 10 สุดยอดหนุ่มสายเเข็งขึ้นชื่อในวงการ จัดเต็มให้เธอเสียวสมใจตามที่ต้องการ

นี่เป็นฉายาของหนุ่มๆสายเเข็งทั้ง 10 ได้ฟังฉายาแล้วลองมาทายซิว่าใครรู้จักเค้ากันบ้าง แต่ว่าถ้าได้เห็นหน้าแต่ละคนแล้วเชื่อว่าแฟนพันแท้ต้องอ๋อกันเลยทีเดียว
1.หมาป่าใหญ่ 2.นายไซบอร์ก 3.เฮียแม็กนั่ม 4.น้องดาวรุ่ง 5.เจ้าชายลูกสูบ 6.ไอ้เสือดำ 7.พี่ม้าคะนอง 8.จอมมายา 9.หัตถ์เทวะ 10.เฮียใช้ใจเย็ด

[ABP-668] Imanaga Sana 720

https://openload.co/f/3t0UuvFIZz0/%5BABP-668%5D_Imanaga_Sana_720.mp4

[ABP-458] Suzumura Airi 720  SubThai

[HND-348] Abe Mikako 720 SubThai

[SSNI-075] Suzuki Koharu 720 SubThai

Cr.AVCollector
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Ideology

น้องจะสู้ไหวมั้ยครับเนี่ย เจอไปสองชั่วโมงเต็ม ส่วนคนดูก็เอาใจช่วยเต็มที่ครับ

Mmaxx

vicit

สุดยอดหนังก็ดี มีบรรยายให้เข้าใจมากขึ้น

GuUltiCreep

ขอบคุณครับ ไม่เจอหนังแบบ gang bang น่าสนใจมานานแล้ว  ::WooWoo::

winai3009

pongsan

ว๊าวๆ!! ::Glad::  หนังavมีsubไทยมาอีกแล้ว....ชอบมาก เพราะเสียวแบบเข้าใจ น่าจะดีกว่ามโนไปเอง! ::Confident::  ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

polka2012

ขอบคุณมากๆครับสำหรับการแบ่งปัน ::WooWoo::

g9898

ได้ดูแบบรู้เรื่องอีกแล้ว ขอบคุณครับ ::Thankyou::

preneko

ขอบคุณครับ แค่เรื่องแรกก็เสียวแล้ว  ::Hunger::

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

ปวดข้อมือแน่ๆงานนี้ ขอบคุณครับ 

สุนทร โสภ

::YehYeh::ชอบมากเลยหนังเอวีมีซับไทย ได้อารมณ์มากยิ่งขึ้น ขอบคุณครับ

yamamura

thathee

ได้ดูแบบรู้เรื่องอีกแล้ว  ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto:: ขอบคุณครับ

Exocist NT