ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียท่านใดมีเพื่อนสนิทเป็นผู้ชายบ้าง

เริ่มโดย mikoto2288, เมษายน 28, 2018, 09:54:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ เมษายน 30, 2018, 02:05:18 หลังเที่ยง
เป็นชู้กันแน่นอน   และทางที่ดี อยากให้เพื่อนท่านตัดใจ เลิกกับคนแบบนี้ซะ

สันดานแบบไหนมันก็จะเป็นแบบนั้น

แต่ถ้าตัดสินใจเลิกจริงๆ   ผมอยากให้เพื่อนของท่านแอบติดกล้อง หรือจ้างนักสืบ หาหลักฐานมามัดสองคนนี้

เพื่อนท่านกับเมียจดทะเบียนสมรสกัน

ดังนั้นฟ้องร้อง เรียกค่าเสียหายจากชายชู้ให้เต็มคราบทิ้งท้ายน่าจะดีนะครับ

ตอนนี้หลักฐานก็ไม่มี มันเป็นเพียงแค่เพื่อนผมกำลังระแวงว่าเมียจะสวมเขาอีกรอบ

แต่ถ้าสมมุติว่าเมียมันมีชู้จริงๆ ผมคิดว่ามันก็คงไม่เลิกกันหรอก
เพราะก่อนหน้านี้ที่เมียมันไปคบอีกคน มันก็คบต่อจนแต่งงานมาได้ ทั้งๆที่ก็รู้ว่าเมียเคยโดนคนอื่นเย็ดตอนที่กำลังคบกันอยู่

โดยส่วนตัว ผมมองเรื่องของชีวิตคู่ มันซับซ้อนกว่าตอนเป็นแฟนกันอีกนะ
แล้วผมก็ไม่อยากไปยุ่งหรือก้าวก่ายชีวิตคู่มันด้วย จึงทำได้แค่แนะนำ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

kitaro_dts

อยากรู้ก็ลองซ่อนกล้องสิครับ จะเอาเป็นกล้องแบบอัดหรือแบบต่อ wifiที่ดูได้ตลอดเวลาก็ได้ แล้วความจริงทั้งหมดจะเปิดเผยออกมาเอง

blueworm

คงจะขึ้นกับรสนิยมล่ะครับ

สำหรับผมแล้ว ถึงแม้จะชอบสวิงไม่ว่าจะแลกหรือไม่ ถ้าทำลับหลังไม่มีใครชอบหรอกครับ

แต่ดูแล้วผมคิดว่าคงไม่ได้เลิกกันง่ายๆหรอก
อีกข้อคือน่าจะมีอะไรกันหลายรอบแล้ว ระวังท้อง

huadoor

อาการที่คุณเขียนมานั้น มันชัดเจนอยู่แล้วครับว่า "มัน 2 คนเพิ่งเย็ดกันเสร็จหมาดๆเลย" แต่ถ้าจะหาหลักฐานมัดตัวแบบดิ้นไม่หลุด
ก็คงต้องติดตั้งกล้องแอบถ่ายไว้นั่นแหล่ะครับ แต่จากประสบการณ์ที่ผ่านมาในชีวิตของผมนั้น เพื่อนต่างเพศที่สนิทกันโดยส่วนใหญ่
จะเย็ดกันเองแบบกิ๊ก-คู่ขา อ่ะครับ โดยความสัมพันธุ์คือ เป็นเพื่อนกันพูดคุยกันได้ทุกเรื่อง ต่างคนก็ต่างมีแฟน แต่พอเงี่ยนขึ้นมาแล้ว
หาที่ลงไม่ได้ ก็สะกิดเพื่อนมาเย็ดกันแค่ขำๆเหอะ อะไรประมาณนี้

ผมเคยเจอคู่สามีภรรยาคู่นึง ฝ่ายภรรยาบอกว่าค่ำนี้จะไปงานเลี้ยงรุ่นกับเพื่อนๆ ฝ่ายสามีก็ปล่อยให้ภรรยาไปปาร์ตี้สนุกสุดเหวี่ยง แต่
คืนนั้นภรรยากลับช้ากว่าปกติ เธอเล่นกลับมาถึงบ้านตอนตี3 เมาแอ๋มาเลย พอกลับมาถึงบ้าน ก็ผลักผัวตัวเองไปพิงกำแพง แล้วคุกเข่า
คว้าควยผัวมาดูดอย่างหิวโหย แล้วก็จับผัวเย็ดกันตรงหน้าบ้านเลย

เช้าวันถัดมาฝ่ายผัวลองเปิดโทรศัพท์มือถือของเมียดู ปรากฏว่าเจอทั้งภาพนิ่ง+คลิ๊ป ของเมียตัวเองขณะกำลังโดนผู้ชายคนนึงเย็ด
อย่างเมามันส์ในโรงแรมม่านรูด สุดท้ายสืบไปสืบมาถึงรู้ว่า ไอ้ผู้ชายที่แอบมาเย็ดเมียของเค้านั้นมันก็คือเพื่อนสนิทที่ทำงานด้วยกันใน
อ๊อฟฟิตนั่นแหล่ะ...........และปัจจุบันนี้ครอบครัวนี้เป็นยังไงเหรอครับ? ฝ่ายผัวแม่งยอมให้เมียตัวเองมีผัวน้อย มีกิ๊กไปทั่วเลย(ผมก็ไม่
รู้ว่า แม่งทำใจได้ยังไงว่ะ) บางวันเธอก็นอนบ้านตัวเองกับผัวหลวง แต่บางวันเธอก็ไปนอนค้างกับผัวน้อย กับกิ๊กหน้าใหม่ ฯลฯ ป่านนี้
ก็ไม่รู้ว่า ไอ้ครอบครัวนี้แม่งเอดส์แดกทั้งผัวทั้งเมียไปรึยัง!!!!  ::HoHo::

benzlt22

ถ้ารับได้ก็แล้วไปครับ แต่ถ้ารับไม่ได้ก็ต้องหาหลักฐานฟ้อง บ้าน เอย รถ เอย เงินฝากอีก ค่าเสียหายอีก เงินทั้งนั้นจะว่าผมหน้าเงินก็ยอมรับแต่เมียไม่ดี ถ้าเมียดีนี่ผมยอมยกทุกอย่างเป็นชื่อเมียได้เลย เพราะพ่อผมก็ทำทุกอย่างชื่อแม่หมดเลย มีแค่ปืนกระบอกเดียวที่เป็นชื่อตัวเอง

elviswhat

boy bdsm

เมียผมก็สนิทกับเพื่อนผู้ชายที่ทำงานเหมือนกันครับ
ผมก็ไม่แน่ใจ ไม่รู้จะพูดยังไง เหตุการณ์คล้ายกันเลยครับ

mickey_mouse

ผมก็เจอเหตุการณ์ทำนองนี้ครับ เรื่องมีอยู่ว่า ผมกับเมียทำงานอยู่ทางภาคใต้มา4-5ปี (แต่เราทั้งคู่ไม่ใช่คนใต้น่ะครับมาจากทางเหนือและอีสาน ต่างคนต่างมาทำงานที่นี่) เมียผมเค้ามีเพื่อนอยู่สนิทอยู่ กทม.หลายคนทั้งชายและหญิงซึ่งคบกันมาตั้งแต่เรียนมหาลัย(แต่เขาจะเล่าให้ผมฟังเฉพาะเพื่อน ญ ที่สนิทๆกัน)
มีอยู่วันหนึ่งเค้าวางแผนกลับบ้านไปหาครอบครัวประมาณ 1 สัปดาห์ แล้วผมไม่ได้ไปด้วย(ซึ่งปกติเราจะไปด้วยกัน) แล้วขากลับเค้าขอแวะเที่ยวหาเพื่อนที่ กทม.3วัน ซึ่งผมก็รับรู้ และเราโทรหากันคุยกันปกติทุกวัน โดยเค้าบอกว่าเค้าไปพักอยู่กับเพื่อน ญ ที่สนิท ซึ่งเวลาเค้าไปเที่ยวหรือไปทำกิจกรรมอะไรที่ไหนก็จะบอกผมตลอด ทั้งไลน์ทั้งโทรศัพท์ แต่ส่วนใหญ่จะไลน์แล้วเราว่างจะโทรกลับไปหา (ผมทำงานทั้งวันเลยสะดวกไลน์มากกว่า)
โดยเวลาผ่านไปเค้าก็กลับมาปกติซึ่งผมเองก็เป็นคนไปรับที่สนามบิน แล้วก็ใช้ชีวิตด้วยกันเหมือนแฟนกันโดยไม่มีอะไรระแคะระคาย
เวลาผ่านไป 1 เดือนโดยประมาณ ผมได้รับข้อความจากน้องผู้หญิงสาวสวยคนหนึ่งทาง inbox face. พร้อมเล่าเรื่องบางอย่างของแฟนเราให้ฟัง โอ้แม่เจ้า!! เธอมาบอกผมว่าแฟนพี่(หมายถึงแฟนผม)กับแฟนเขา(ซึ่งเป็นเพื่อนสนิทกันมานานตั้งแต่เรียน) มาเที่ยวหากันและมาอยู่มานอนด้วยกันในช่วงนั้น ซึ่งตัวน้องเค้าเองก็บอกว่าช่วงนั้นน้องกับแฟนไม่ได้อยู่ด้วยกันพอดี ซึ่งปกติจะอยู่ด้วยกันช่วงวันหยุดสุดสัปดาห์ โดยน้องเค้าจับได้จากแฟนเค้าที่แชทคุยกับแฟนผมมานานในรูปแบบเพื่อนแล้วช่วงหลังๆเริ่มคุยหยอกล้อกันเรื่อยมา แล้วเค้นรายละเอียดความจริงต่างๆจากแฟนเค้ามาเล่าให้ผมฟัง ได้ความว่า เค้าทั้งสอง(แฟนน้องผู้ญกับแฟนผม) นัดแนะมาเจอกันที่ กทม.โดยผู้ชทำงานอยู่ที่นี่ แล้วมาอยู่ด้วยกันตลอด3วันโดยมีเพื่อน ญ ของแฟนผมคอยเป็นตัวอ้างอิงให้โดยรู้เห็นเป็นใจโดยตลอด น้องเค้าบอกว่าเค้าทั้งคู่นัดมาเที่ยวหากันแล้วผู้ช.ชวนแฟนผมนอนด้วยกันที่หอพักเค้า แล้วก็แน่นอนครับ ชายหญิงอยู่ด้วยกันก็ต้องเย็ดกัน น้องผู้ญแกเล่าให้ผมฟังละเอียดถึงขนาดที่ว่าเย็ดกันคืนแรก3ยก ไม่ใส่ถุงยางโดยผู้ชายแตกนอกพร้อมมีการเลียหีให้แฟนผมแล้วแฟนผมก็โมกควยให้เพื่อนเค้า(น้องเค้าบอกว่ากับน้องเค้ายังเลียให้ขนาดนี้ แบบว่านานๆได้ที55) ส่วนคืนที่2และ3เย็ดกันต่ออีกคืนละ2ยก พร้อมก่อนขึ้นเครื่องกลับใต้เย็ดกันตอนเช้าอีก1 (ผมนี่อึ้งเลยครับ น้องเค้าเล่าอย่างกับอยู่ในเหตุการณ์) ผมยังถามกลับเลยว่าแฟนน้องเล่าละเอียดขนาดนี้เลยหรอ น้องเค้าบอกว่าเค้าซักละเอียดทุกดอกเลยพี่ว่าเย็ดกันยังไง ท่าไหนก่อนหลัง น้ำแตกยังไง ผมคุยไปมือสั่นไปเลยครับ (เราคุยกันทางแชทน่ะ) พิมพ์อะไรต่อแทบไม่ถูก
กลับมาที่ฝั่งผมกับแฟน ผมเลยเล่าให้ฟังว่าผมรู้อะไรมา ซึ่งเค้าก็กึ่งๆยอมรับโดยยอมจำนนด้วยหลักฐาน ผมเลยขอเค้าเลิกครับโดยได้อยู่ห่างกันสักพักก่อน(เค้าไม่ยอมเลิก พร้อมอ้างเรื่องที่ผมแอบไปเย็ดกับเมียคนอื่นในที่ทำงานแล้วเค้าจับได้มาหลายคนและหลายครั้ง เค้าเลยแอบทำบ้าง) โดยไม่คิดว่าจะโดนจับได้ พอห่างกันได้เดือนกว่าๆผมจึงรู้สึกว่า ผมเองแหละที่ทำผิดกับเธอตลอดเลยจะยอมให้โอกาสเธออีกครั้ง เพราะผมเองก็มีแบบนี้ตลอดครับแบบว่ามีคนมาให้ผมเย็ดตลอดเลยครับ ซึ่งผมทำงานเป็นระดับผู้จัดการแผนกหนึ่งในโรงแรมแล้วอายุยังไม่เยอะ(ผมเป็นผจก.ตั้งแต่อายุ26)เลยมีแบบนี้มาให้ตลอดทั้งเด็กฝึกงาน สาวๆหน้าฟร้อน สาวๆห้องอาหาร สาวสปา ทั้งที่มีผัวแล้วและไม่มีผัว คิดดูครับที่เธอยังจับไม่ได้นี่ไม่ต้องพูดถึงว่าเยอะแค่ไหนครับ ผมจึงให้โอกาสเธอครับ ::Crying::

ตอนนี้ผมยังคุยยังติดต่อกับน้องผู้ญ.คนนั้นอยู่ครับ เหมือนคนที่คุยกันระบายกันมาเยอะเลยสนิทกันไปเฉย แล้วเธอตันสินใจเลิกกับผัวเธอไปแล้ว

Victor19

ถ้าเพื่อนคิดว่ายังไงก็ไม่เลิก ก็ไม่ต้องไปติดกล้องหรอกครับ ชวนกันสวิงไปเลย

แต่ถ้าเพื่อนคิดว่า ยอมไม่ได้ ถ้าจริงต้องเลิกก็ทำไปครับ