ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[สอบถาม]เมียผมชอบคนสูงอายุครับ

เริ่มโดย mikoto2288, เมษายน 04, 2018, 07:57:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

เมียผมเขามีรสนิยมชอบคนอายุ50ขึ้นไปครับ

แล้วต้องไม่ใช่คนแก่ที่หุ่นเฟิร์ม ดูดีอะไรด้วย เขาชอบคนแก่ที่ดูเป็นคนแก่จริงๆ

ยกตัวอย่างง่ายๆเลย เมียผมดูเรื่องบุพเพสันนิวาศ จะชอบดู อานิรุศ มากกว่าพี่หมื่นโป๊ปเสียอีก

เรื่องนี้ผมรู้มาตั้งแต่ตอนเรียนมหาลัยมาด้วยกันแล้ว ตอนนั้นเมียผมอายุ18 เวลามีเซ็กซ์กันเมียผมจะมีอารมณ์มากขึ้น เวลาที่จินตนาการว่าโดนคนแก่เย็ดเอา

ซึ่งคนแก่ในที่นี้ จะต้องเป็นคนรอบตัวเมีนผมเท่านั้น ถ้าสมมุติเป็นดาราหรือชื่อมั่วๆมา เขาจะไม่มีอารมณ์

พอแต่งงานแล้ว คู่เราก็เปิดเผยรสนิยมมากขึ้น ซึ่งผมชอบการสวิงกิ้ง จนเมียผมโอเคกับรสนิยมการสวิงกิ้ง

แต่แฟนผมก็จะเลือกเอาคนสูงอายุเท่านั้น( อายุ 50 ขึ้นไป)

ทีนี้ผมเลยเจอปัญหาหลายอย่างเลย
เช่น 1. เกณฑ์อายุเยอะไป จนหาคนอายุถึงเกณฑ์ไม่ได้ สุดท้ายลดลงมาที่ 45 ขึ้นไป

2. นัดแล้ว เดี่ยวสูงวัยแข็งไม่นาน บางรายปลุกไม่ขึ้น

3. คุยเยอะ นัดจริงแล้วเบี้ยว(อันนี้เจอบ่อยมาก)

ในระยะเกือบๆ2ปีมานี้ ผมเจอเดี่ยวที่นัดได้จริงแค่ 2 คน ซึ่งทั้ง2คนก็แข็งไม่นานยกเดียวจอด ใช้เวลาไม่เกิน 10 นาที

คำถาม คือ ผมอยากทราบว่าคนอายุขนาดนี้ เขาก็ได้แค่นี้จริงๆรึเปล่า?

รบกวนเพื่อนสมาชิกที่มีอายุในเกณฑ์ 45ขึ้นไป ช่วยตอบผมทีครับ

ผมจะได้เอาคำตอบไปพิจารณาในการรับเดี่ยวสูงวัยในคราวต่อไป
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

maneenil2535 .

อ่านแล้วอยากแก่เร็วจังเลยค้าบบบบบ

P Eet ✦Diamond✦

Generally speaking na... guys over 50 are not as fit as younger guys naaaa...
Most men over 50, unless if they are healthy & exercise regularly...
Their physical body will not support having a vigorous SEX session naaa...

Think about it for instance...

Sex has many of the same effects on the body as an intense workout. During sex, your heart races, your metabolic rate increases, you burn calories and stretch and strengthen muscles. Sex has also been shown to boost the immune system and provide stress relief, just like a good cardio session.

The "average" sex session lasts about 30 minutes and burns between 50 and 100 calories. It doesn't sound like much, but sex is a physical activity like any other where you get out of it what you put into it, so if you are vigorous with lots of movements, you'll burn more. That number also relies on many factors like body weight, duration, and position to determine an exact burn.
What I am trying to say is... SEX is like a regular workout session naaa...!!!

So, for men over 50 ... if he's NOT in optimum shape... He wouldn't last more than ONE session!!!

But, of course, there are always exceptions to any general rules .... E..E..E...
Some of my friends' parents ( Farang ) who are a lot older ...
Like in their 60's and they enjoy a vigorous healthy sex life!!!
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

wantswing555

ผมคิดว่า คนที่มีอายุเยอะๆ ต้องเป็นคนออกกำลังกายสม่ำเสมอ น่าจะพอปึ๋งปั๋งบ้าง ถ้าแบบปล่อยตัวแก่ตามอายุ สมรรถภาพด้านนั่นคงลดลงตามความแข็งแรงของร่างกาย แบบใจอยากแต่กายไม่พร้อม

DR.MAN

ถถถถ น้องจูนชอบคนแก่หรอเนี่ย

ผมว่าหายากนะครับ   ที่จะหา

1. คนที่มีอายุขนาดนั้นสุขภาพดี   ไม่ใช่แค่สุขภาพร่างกายทั่วไปดีนะ  แต่สุขภาพทางเพศดีด้วย   นี่หายากกว่า สุขภาพดีปกติ
กำลังวังชาอะไรมันก็ลดน้อยถอยลงตามอายุอ่ะครับ

2. คนที่มีรสนิยมชอบสวิงด้วย   รวม 2 ข้อแล้ว หายากมว้ากกกกกกกกกกเลยท่าน

คือถ้ามีมาก็มีเซ็กได้   แต่ผมคิดว่า คงจะไม่ได้เซ็กที่ดุเด็ดเผ็ดมันส์เท่าไรอ่ะครับ

เปลี่ยนเป็นคนหนุ่ม แต่แต่งหน้า ใส่วิกให้ดูแก่ได้มั้ยท่าน   

mikoto2288

ผมคิดว่าภรรยาผมเขาสามารถมีsexได้กับคนทุกวัยแหละ แต่ถ้า"ชอบ" เขาจะชอบคนสูงวัยมากกว่า

จากที่ทุกท่านบอก ผมเองก็รู้แหละว่า คนอายุขนาดนี้ ถ้าไม่ใช่คนที่ดูแลตัวเองดี ก็แทบจะหาไม่ได้แล้วที่จะสามารถมีพลังทางเพศได้เหมือนคนหนุ่มๆ

แต่ประเด็นคือ เมียผมเขาชอบคนแก่ ที่เป็นคนแก่ ภาพที่เมียผมชอบคือ คนแก่ผิวเหี่ยวๆ เย็ดหญิงสาวอายุคราวลูก ยิ่งผิวสีตัดกันเขายิ่งชอบ(รูปตามเน็ต)

ที่ผมเคยเจอมา มันจะมีบางคนที่ขอใช้ยาไวอากร้าร่วมด้วย ซึ่งผมไม่โอเคเลย เพราะไม่มั่นใจกับผลข้างเคียงที่จะเกิดขึ้น

ที่ผมมาถาม เพราะกำลังวางแผนเตรียมพร้อมจะมีเจ้าตัวเล็กครับ

เลยคุยกับเมียว่าจะขอออกรอบกันหนักๆซักปีนึง ติดลูกเมื่อไหร่ก็เลิก แล้วถ้าลูกโตก็ค่อยว่ากันอีกที

ปล. ถ้าอายุน้อย ผมจะรับเฉพาะคู่แต่งงานเท่านั้นครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

DR.MAN

อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ เมษายน 05, 2018, 12:46:09 ก่อนเที่ยง
ผมคิดว่าภรรยาผมเขาสามารถมีsexได้กับคนทุกวัยแหละ แต่ถ้า"ชอบ" เขาจะชอบคนสูงวัยมากกว่า

จากที่ทุกท่านบอก ผมเองก็รู้แหละว่า คนอายุขนาดนี้ ถ้าไม่ใช่คนที่ดูแลตัวเองดี ก็แทบจะหาไม่ได้แล้วที่จะสามารถมีพลังทางเพศได้เหมือนคนหนุ่มๆ

แต่ประเด็นคือ เมียผมเขาชอบคนแก่ ที่เป็นคนแก่ ภาพที่เมียผมชอบคือ คนแก่ผิวเหี่ยวๆ เย็ดหญิงสาวอายุคราวลูก ยิ่งผิวสีตัดกันเขายิ่งชอบ(รูปตามเน็ต)

ที่ผมเคยเจอมา มันจะมีบางคนที่ขอใช้ยาไวอากร้าร่วมด้วย ซึ่งผมไม่โอเคเลย เพราะไม่มั่นใจกับผลข้างเคียงที่จะเกิดขึ้น

ที่ผมมาถาม เพราะกำลังวางแผนเตรียมพร้อมจะมีเจ้าตัวเล็กครับ

เลยคุยกับเมียว่าจะขอออกรอบกันหนักๆซักปีนึง ติดลูกเมื่อไหร่ก็เลิก แล้วถ้าลูกโตก็ค่อยว่ากันอีกที

ปล. ถ้าอายุน้อย ผมจะรับเฉพาะคู่แต่งงานเท่านั้นครับ

อดเบยอายุน้อย แต่ยังบ่แต่ง 5555

เรื่องไวอากร้า  คืองี้  ผมเคยลองกิน 55555 อยากรู้ว่ามันเป็นยังไง   ผมไม่ได้เสื่อมสมรรถภาพนะ  (อายุผมยังไม่แตะเลข 3 เลย) แค่ดูรูปน้องจูนนี่ก็ขึ้นละ 5555

จากการลองกินแบบ 50 mg เม็ดนึง (มันมีสองแบบมั้ง ถ้าผมจำไม่ผิด 50mg กับ 100mg)

1.ไวอากร้าจะทำให้ผู้ชายที่มีอารมณ์ ต้องการ    แต่ไอ้หนูไม่สู้   เจ้าหนูจะแข็ง    ผมเลยลองกิน แล้วพยายามทำอย่างอื่น ไม่คิดถึงเรื่องใต้สะดือ   เจ้าหนูผมก็สงบเสงี่ยมไม่มีการแข็ง

2. ไวอากร้าไม่ได้ทำให้มีอารมณ์นะครับ  ถ้าไม่มีอารมณ์  ไม่อยากทำ    กินเข้าไป  ก็ไม่ได้ทำให้อยาก 

3. ผลข้างเคียง   เคยอ่านมาว่าอันตรายต่อคนที่เป็นโรคหัวใจ    แต่ผมไม่ได้เป็นโรคหัวใจ   แต่สิ่งที่เกิดขึ้นคือ ปวดหัวมากกกกกกก

ก็เอามาแชร์กัน หลังจากเอาตัวเองเป็นหนูลองยา    มีอะไรกับคนแก่ระวัง หัวใจวายตายคาอกน้องจูนนะคร้าบบบบ

ปล.ขอให้ได้มีเจ้าตัวเล็กไวๆนะคร้าบบบ

pamaaeng

เข้ามาตอบ เพราะเข้าเกณฑ์พอดี 50+ ...  ::YehYeh::

สำหรับ คนปกติ ที่ไม่ได้ฟิตร่างกาย
อายุมากขึ้น จำนวนครั้งที่เอาได้ ก็จะลดลงตามไปด้วย
ทำได้ 1 ทีต่อวัน ก็ถือว่า เยี่ยมแล้ว

จะให้เหมือนหนุ่มๆ เอาได้ทั้งคืน ก็คงไม่ไหว
ถึงใจจะสู้ แต่ร่างกายไม่สู้ตาม ครับ

พัดลม

แล้วแต่คนนะครับ อย่างผม นี้ก็สัก 30++ นาที แต่ถ้าเข้าท๊อปฟอร์มก็ ชม.++ อายุก็......นะ  ::Sweat::
ไม่สามารถฉะปะดะได้เหมือนหนุ่มๆแล้ว ที่ ยกละ ชม.++ขึ้นไป

ส่วนยาประเภทช่วงให้แข็งมีของไทยอยู่ชื่อ sidegra ใช้แล้วช่วยให้แข็งตัวง่ายขึ้น
มีผลประมาณ 8-12 ช่วงโมงในการช่วยให้แข็งตัวได้ง่ายขึ้น
ไม่ได้ช่วยในการแข็งตัวได้นานๆนะครับ ไม่มีผลต่อความอึด
มีผลทำให้ต่อระบบเลือดของผู้ใช้ อาจจะทำให้ใจสั่น เต้นเร็ว

สาเหตุที่แป๊บเด๋วแตก ส่วนใหญ่มาจากไวต่อความรู้สึก ถ้าอยากจะให้นานต้องลองไปหายาหล่อลื่นประเภทผสมยา
ส่วนผลเป็นยังไงไม่รู้ เพราะกว่าว่าจะนานเกินไปแล้วไม่ได้ลอง
ปกติก็นานอยู่แล้ว

การเปลี่ยนท่ามีผลให้ชะลอการหลั่งได้เช่นกัน เนื่องจากมุมที่เสียดสีเปลี่ยนไป

ปล.เวลานับเฉพาะสอดใส่นะ
ปล.2 เวลาเฉลี่ยโดยปกติอยู่ที่ประมาณ 7-10 นาที สำหรับคนทั่วไป ถุงช่วงอายุ
ปล.3 นานกว่า 15 นาที จัดว่าอึดแล้ว
ปล.4 นานกว่า 30 นาที จัดว่ามีปัญหากับการหลั่ง อาจจะทำให้คู่เกิดบาดเจ็บได้เนื่องจากเสียดสีนานไปทำให้น้ำหล่อลื่นแห้ง
::Ajark:: นี่ตูจัดว่าเป็นพวกมีปัญหารึเนี่ย  ::Crying::

อ้างอิงเพิ่มจาก https://xonly8.com/index.php?topic=179236.0
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

mikoto2288

อ้างจาก: pamaaeng เมื่อ เมษายน 05, 2018, 08:41:58 ก่อนเที่ยง
เข้ามาตอบ เพราะเข้าเกณฑ์พอดี 50+ ...  ::YehYeh::

สำหรับ คนปกติ ที่ไม่ได้ฟิตร่างกาย
อายุมากขึ้น จำนวนครั้งที่เอาได้ ก็จะลดลงตามไปด้วย
ทำได้ 1 ทีต่อวัน ก็ถือว่า เยี่ยมแล้ว

จะให้เหมือนหนุ่มๆ เอาได้ทั้งคืน ก็คงไม่ไหว
ถึงใจจะสู้ แต่ร่างกายไม่สู้ตาม ครับ

ตอนนี้ผมอายุเลข3นะครับ เคยเป็นนักกีฬามาก่อน ร่างกายแข็งแรงดี ปกติจะใช้เวลาร่วมรักกับเมียตกที่ยกละ20นาที(นับเฉพาะเวลาสอดใส) แล้วจะเบิ้ลต่อทันที่อีกยก เมียถึงจะเสร็จ

เท่ากับว่า ผมเสร็จไป2รอบ เมียผมจะเสร็จแค่ 1 รอบ

เมียผมจัดว่าเป็นคนเสร็จยาก มีอารมณ์หื่นนาน แต่ไม่ชอบช่วยตัวเอง ไม่ชอบการบิ้วนาน ชอบการสอดใส่มากกว่า

ถ้ามีคนอื่นร่วมด้วยก็จะเสร็จไวขึ้นหน่อย และถ้ายิ่งเป็นsexแบบที่ชอบก็จะยิ่งเสร็จง่าย

ทุกวันนี้เวลาทำกับเมียจะตกที่5ยกต่อวัน ซึ่งสามารถทำได้แค่วันหยุดเท่านั้น วันธรรมดาผมไม่ได้ทำเพราะติดงาน

เพราะงั้นถ้านัดเดี่ยวมา แล้วทำได้แค่ยกเดียว ยกละ5-10นาที เมียผมจะค้างทันที

เคยนัดแบบที่เอามาบิ้ว เอามานั่งดูเฉยๆ แล้วเมียไม่ชอบครับ

mikoto2288

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ เมษายน 05, 2018, 08:53:43 ก่อนเที่ยง
แล้วแต่คนนะครับ อย่างผม นี้ก็สัก 30++ นาที แต่ถ้าเข้าท๊อปฟอร์มก็ ชม.++ อายุก็......นะ  ::Sweat::
ไม่สามารถฉะปะดะได้เหมือนหนุ่มๆแล้ว ที่ ยกละ ชม.++ขึ้นไป

ส่วนยาประเภทช่วงให้แข็งมีของไทยอยู่ชื่อ sidegra ใช้แล้วช่วยให้แข็งตัวง่ายขึ้น
มีผลประมาณ 8-12 ช่วงโมงในการช่วยให้แข็งตัวได้ง่ายขึ้น
ไม่ได้ช่วยในการแข็งตัวได้นานๆนะครับ ไม่มีผลต่อความอึด
มีผลทำให้ต่อระบบเลือดของผู้ใช้ อาจจะทำให้ใจสั่น เต้นเร็ว

สาเหตุที่แป๊บเด๋วแตก ส่วนใหญ่มาจากไวต่อความรู้สึก ถ้าอยากจะให้นานต้องลองไปหายาหล่อลื่นประเภทผสมยา
ส่วนผลเป็นยังไงไม่รู้ เพราะกว่าว่าจะนานเกินไปแล้วไม่ได้ลอง
ปกติก็นานอยู่แล้ว

การเปลี่ยนท่ามีผลให้ชะลอการหลั่งได้เช่นกัน เนื่องจากมุมที่เสียดสีเปลี่ยนไป

ปล.เวลานับเฉพาะสอดใส่นะ
ปล.2 เวลาเฉลี่ยโดยปกติอยู่ที่ประมาณ 7-10 นาที สำหรับคนทั่วไป ถุงช่วงอายุ
ปล.3 นานกว่า 15 นาที จัดว่าอึดแล้ว
ปล.4 นานกว่า 30 นาที จัดว่ามีปัญหากับการหลั่ง อาจจะทำให้คู่เกิดบาดเจ็บได้เนื่องจากเสียดสีนานไปทำให้น้ำหล่อลื่นแห้ง
::Ajark:: นี่ตูจัดว่าเป็นพวกมีปัญหารึเนี่ย  ::Crying::

อ้างอิงเพิ่มจาก https://xonly8.com/index.php?topic=179236.0

ตัวยาพวกนี้ผมรู้จักครับ เคยหาข้อมูลมาก่อน

ปกติผมจะจัดกันที่ยกละ20นาที วันนึงประมาณ5ยก ถ้ามีเวลามากๆอาจจะถึง7-8ยก เอาจนผมไม่มีน้ำจะออกแล้ว

ส่วนเรื่องเจ็บไม่มีครับ เพราะใช้เจลหล่อลื่นตลอด เมียผมเป็นคนเสร็จช้า น้ำแห้งง่าย เพราะงั้นจึงใช้เจลจนชินแล้วครับ

pamaaeng

อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ เมษายน 05, 2018, 09:31:04 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: pamaaeng เมื่อ เมษายน 05, 2018, 08:41:58 ก่อนเที่ยง

ตอนนี้ผมอายุเลข3นะครับ เคยเป็นนักกีฬามาก่อน ร่างกายแข็งแรงดี ปกติจะใช้เวลาร่วมรักกับเมียตกที่ยกละ20นาที(นับเฉพาะเวลาสอดใส) แล้วจะเบิ้ลต่อทันที่อีกยก เมียถึงจะเสร็จ

เท่ากับว่า ผมเสร็จไป2รอบ เมียผมจะเสร็จแค่ 1 รอบ

เมียผมจัดว่าเป็นคนเสร็จยาก มีอารมณ์หื่นนาน แต่ไม่ชอบช่วยตัวเอง ไม่ชอบการบิ้วนาน ชอบการสอดใส่มากกว่า

ถ้ามีคนอื่นร่วมด้วยก็จะเสร็จไวขึ้นหน่อย และถ้ายิ่งเป็นsexแบบที่ชอบก็จะยิ่งเสร็จง่าย

ทุกวันนี้เวลาทำกับเมียจะตกที่5ยกต่อวัน ซึ่งสามารถทำได้แค่วันหยุดเท่านั้น วันธรรมดาผมไม่ได้ทำเพราะติดงาน

เพราะงั้นถ้านัดเดี่ยวมา แล้วทำได้แค่ยกเดียว ยกละ5-10นาที เมียผมจะค้างทันที

เคยนัดแบบที่เอามาบิ้ว เอามานั่งดูเฉยๆ แล้วเมียไม่ชอบครับ

ถ้าแฟนเสร็จยาก
และท่านอึดมากกกกกก ทำได้หลายรอบด้วย
จะหาเดี่ยวสูงวัย ที่ทำได้แบบท่าน คงจะหาได้ยากมากๆ

แนะนำ เพิ่มจำนวนเดี่ยวสูงวัยมาชดเชยความอึด ครับ

Nondon

คิดแล้วเสียวเลย คนสวยแบบน้องจูนๆโดนคนแก่ๆเหี่ยวๆหื่นๆสอนเชิง ผมเคยเห็นผ่านๆว่ามีกลุ่มคนแก่รวมกลุ่มกันเป็นชายเดี่ยวเย็ดเก่งโพสโฆษณาตัวเองที่ไหนซักแห่ง ถ้ามีอัพเดตอย่าลืมมาเล่านะครับ ผม fc ท่านเลย

gipsyman

ผมอายุ 66 แล้ว มีเซ็กส์ได้อาทิตยละ 1 ครั้ง เวลา 10-15 นาที เพราะคนมีอายุคงจะลุยอย่างหนุ่มๆคงไม่ได้ครับ แต่บำรุงร่างกายด้วยวิตามินและอาหารเสริม

mikoto2288

อ้างจาก: gipsyman เมื่อ เมษายน 06, 2018, 05:56:15 หลังเที่ยง
ผมอายุ 66 แล้ว มีเซ็กส์ได้อาทิตยละ 1 ครั้ง เวลา 10-15 นาที เพราะคนมีอายุคงจะลุยอย่างหนุ่มๆคงไม่ได้ครับ แต่บำรุงร่างกายด้วยวิตามินและอาหารเสริม

เดี๋ยวผมติดต่อไปครับ