ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] The First Time Her Spirit Body Got Touched [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 05, 2018, 11:08:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HooH9999

freelance

biggiggog

เลยไม่รู้ว่านางเอกเป็นอะไรตาย ทำไมหื่นจังเลย
เปิดมาก็เล่นซะน้ำหมดตัวเลย
ดราม่าหน่อยๆ แต่จบแบบแฮปปี้
ดีคร้บ ไม่เครียดดี
ขอบคุณมากๆครับ

rains

มีผีสาวตามติดแบบนี้น่าจะฟ้าเหลืองกันเลยทีเดียว

ขอบคุณที่แปลมาแบ่งปันกันครับ

possionseul

ทีนี้ไม่จบแค่ดูดในห้องเรียนละ ชีนั่งขย่มแน่นอน 5 5 5+

Ramnop Srikriangkrai

อยากเ็นผีขึ้นมาเลยครับบ เผื่อเจออย่างงี้บ้างสักตัววว  ::Evil::

Chocky

โอ๊ยๆๆ ถ้ามีผีสาวแบบนี้นะ มีหมดตัวกันไปข้าง
::JubuJubu:: ::Snap::

xura

shetarsk

scorpionx

เจอผีแบบนี้ ::Shy::  มีหวังน้ำหมดตัว แห้งตายกันพอดี
น่ากลัวจริงๆ ::Cold::

bigboy001

::Crying:: วิญญาณแบบนี้หาได้ที่ไหนเนียะ สะดวกพกไปได้ทุกที่...มีแต่ความอิจฉา

kurokami

nekki

เป็นผีที่น่ารักมากตอนแรกนึกว่าจจะจับพระเอกกดไปกลางห้องเรียนซะละ มีหนีหน้าพระเอกด้วย
แต่เห็นด้วยที่มาสถิตอยู่ห้องพระเอกนะดีละ

Paul Chan

Gunitle

ถ้าผีหุ่นอย่างงี้ผมก็อยากเจอครับ555. ขอบคุณรมากครับท่านเมโลดี้