ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 35

เริ่มโดย saradio, เมษายน 08, 2018, 06:10:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samsung014

เสี่ยวจูโดนซะตาลอยเลย แล้วฮูหยินรองจะเอาไปไว้ไหนเนี่ย อดแต่งงานซะแล้ว

รักโลก รักไทย

ฮูหยินรองอดเป็นเจ้าสาวเลย อุตสาห์ย้ายฝั่งแล้วนะ

akerue

เสี่ยวจูคงจะเคยตีฉิ่งกับเสี่ยวถิงมาแล้วละมั๊ง

sthanya

ได้คุณหนูงิ้วมาเป็นเมียอีกคน พวกเมีย ๆ ทั้งเมียหนึ่ง เมียสอง เมียสาม นี่ช่างรู้ใจผัวดีจริง เสร็จงานแล้ว ท่านกาเซียงก็อย่าลืมให้รางวัลพวกเมีย ๆ ด้วยน่ะ

may_290607908

มีเมียดีอย่างนี้ก็สบายครับคุณหนูงิวก็มา

กำพล

อาเจินสุดยอดมากที่ส่งคุณหนูงิ้วมาแทน

Kingmar

กาเชียงจัดเสียวจูได้สุดยอดมาก รอบต่อไปขอให้จัดคุณหนูแบบสุดๆอีกนะครับท่าน

whitebag

ตอนนี้สอนให้รู้ว่าต่อให้วางแผน หรือเก่งกาจปานใด ย่อมแพ้เมีย อย่าทำให้เมียเคลือบแคลงสงสัย เพราะมิฉะนั้น เจ้าอาจตายได้ ::Ajark:: ::Angry::

thep59

สุดท้ายท่านกาเซี่ยง ก็ได้เมียใหม่เพิ่มอีกแล้วสินะ

airfoxus

ขอแสดงความยินดีกับท่านกาเซียงด้วยครับที่จะใด้เมียเด็กมาเพิ่มอีกหนึ่งคนน่าอิจฉาจริงๆ

air111fox

สุดยอดจริงๆ ตัวเองฉลาดแล้ว บรรดาเมียๆก็ไม่ยิ่งหย่อนไปกว่ากันเลย

game14974

จัดหนักเสียวจูกันเลยทีเดียว​ ว่าแต่งิวอี้หลางนี่มาเป็นฮูหยิน4สินะแบบนี้​

testman

เป็นคนวางแผนเองแล้ว แต่ไม่พ้นภรรเมียทั้งหลายวางแผนซ้อนแผน นี่แหละได้เมืยดีชีวิตเปรมปรี

633sqd

ได้เมียใหม่อีกคน งานนี้ยันเช้าแน่ๆ แต่ฮูหยินรองจะเอาไปทิ้งไหนนะ

sarojs2514

แผนซ้อนแผนเลยได้เมียใหม่อีกคน แต่ฮูหยินรองจะเอาไปทิ้งไหน