ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วงชีวิตที่ผ่านมา ตอนที่ 1

เริ่มโดย sbfreedom, เมษายน 08, 2018, 10:50:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sbfreedom

สวัสดีครับ ซึ่งผมลองแต่งเรื่องนี้ขึ้นมาเขียนดูเป็นเรื่องแรก นามปากกาคือ ล็อกจอฟิล์ม ล่ะกัน เข้าเรื่องกันเลยดีกว่าครับ
< ------------------------------------------------------------------------------------------------ >
ผมชื่อ บี อายุอานามวัย 16 ปี เรียนสายพาณิชย์แห่งหนึ่ง สาขาการบัญชี ตั้งแต่ผมเรียนมาผมเป็นคนที่ไม่ค่อยมีเพื่อน เพราะเป็นผู้ชายแค่ไม่กี่คนในห้องและเข้ากับใครเขาไม่ค่อยได้ ซึ่งผมก็ไปกินข้าวคนเดียวอะไรคนเดียวแบบที่ไม่ค่อยมีเพื่อนอย่างกับเขา จนประมาณกลางเทอมหนึ่ง ผมได้สนิทกับกลุ่มๆ นึง เอ้ ออย หมวย มะนาว เอม ฟ้า และ โบ ซึ่งทางกลับบ้าน ออย กับผมอยู่ทางเดียวกันเราจึงกลับบ้านด้วยกัน และรู้ด้วยว่าบ้านเราอยู่ใกล้กัน เวลาเราทำการบ้านออยก็จะมาทำที่บ้านผมเพราะบ้านผมไม่มีคนอยู่ พ่อกับแม่ไปทำงานต่างจังหวัดนานๆ ทีจึงกลับบ้านซักที ช่วงสอบป้ายภาคผมทำคะแนนไม่ค่อยดีเลยอยากกินเหล้า เพราะว่าเครียดจากการสอบ ผมจึงเลยชวนออยมากินเหล้าด้วยกัน พอเรากินเหล้ากันไปสักพักนึง ผมกับออยก็เริ่มเมา พอเริ่มเมาก็เลยเกิดอาการอยากจะเอาออย ซึ่งออยก็หน้าตาดี สูง 152 หนักประมาณ 47 เห็นจะได้ นมประมาณ 34 มั่ง ซึ่งตอนนั้นออยกำลังจะกลับบ้านเพราะว่าดึกแล้ว ตอนนั้นผมหน้ามืดตามัว รีบวิ่งไปปิดประตูห้อง แล้วผลักออยล้มลงที่พื้น ออยก็ถามว่ามึงจะทำเหี้ยอะไรว่ะ ผมก็ตอบไปว่าเออ กูจะปล้ำมึงจับทำเมียนี่แหละ มันก็ทำท่าจะร้องให้คนช่วยผมเลยต่อยไปที่ท้องหนึ่งที นี่แหนะ ข้อหาที่มึงร้องขัดขืนกู จากนั้นผมก็ลากเธอเข้าห้องนอน ผมก็เริ่มจูบปากออย ออยก็ยังขัดขืนอยู่เหมือนเดิม ผมก็จับล้วงลงไปจับที่หีของออย เริ่มลูบที่หีของออย สักพักออยก็เริ่มร้อง อื้ออออออ อื้อออออ พอผมจูบปากทีนี้ ออยก็จูบต่อ พอจูบได้สักพักนึงผมก็เริ่มถอดเสื้อของเธอออก และถอดเสื้อในออก ผมร้องเลย โห ขาวไปหมด ผมเลิกจูบปากเธอมาดูดนมออย แทน แล้วออยก็ร้อง อื้อออออ ขึ้นมาอีก ผมก็เริ่มถอยกางเกงของออยออก แต่ออยบอกว่าอย่าเลยนะ บี เรายังไม่เคย เรายังไม่พร้อมที่จะมีใคร หนอยคิดว่ากูจะปล่อยมึงหรอ อีออย เป็นของกูเถอะ ผมก็กลับไปจูบปากเธอแล้วพยายามถอดกางเกงเธอจนกางเกงเธอหลุดออกมาจนหมด จากนั้นออยก็บอกว่าอย่าทำเราเลย เรากลัวแล้วปล่อยเราไปเถอะ กูปล่อยมึงไปมึงก็ไม่มาหากูแบบนี้อีกล่ะสิ มึงจะบอกเพื่อนๆ อ่ะสิ หนอยคิดว่าจะปล่อยไปหรอ เป็นเมียกูเถอะ ออยคงยอมรับสภาพ บอกว่าถ้าจะทำก็ทำเบาๆ ล่ะกัน แต่หารู้มั้ยผมตั้งกล้องโทรศัพท์เอาไว้เพื่อแบล็กเมย์เธอแล้ว เพื่อกันว่าไม่ให้ออยไปบอกใคร ผมก็เริ่มขยับตัวลงไปข้างล่างตรงหี ของเธอแล้วเห็นว่าออยยังไม่เคยมีใครจริงๆ รูยังปิดสนิทอยู่เลย ผมก็เลยบอกออยว่า มันแน่คืนนี้ ผมก็เลยลงไปเลียที่หีของเธอ แล้วออยก็บอกว่าอย่านะ มันสกปรก แต่ผมก็เลียต่อจนออยร้อง อื้อออออ พอแล้วเสียวววววว ไม่เอาเอาออกมานะ ผมก็เลียต่อไปเรื่อยๆ เธอก็เกิดอาการเกรงจนน้ำของเธอแตก ผมก็เลียให้ออยจนเสร็จแล้ว ออยก็บอกว่าพอเถอะนะ ปล่อยออยไปเถอะ จากนั้นผมก็ขยับตัวขึ้นไปหาออย แล้วก็เอาควย 6 นิ้ว จ่อที่หีของออย ค่อยๆเอาเข้าไป แต่ออยก็ร้องเจ็บแล้วก็ร้องไห้ บี มึงทำแบบนี้กับกูทำไม กูเป็นเพื่อนมึงนะ ผมเห็นแล้วก็อดสงสารออยเหมือนกัน แต่พอมาขนาดนี้แล้ว ผมก็เอาเข้าจนหมดออยก็ร้องไห้ว่า เอาออกเถอะนะ เราเจ็บ ผมก็เริ่มขยับตัวซอยออย ออยก็ร้องเอาออกเถอะนะ เรากลัว ผมก็เลยบอกว่าออยจะกลัวทำไมตอนนี้ออยเป็นเมียเราแล้วนะ เมียอะไรของบีเราไม่เอา เราไม่ยุ่งกับบีอีกแล้ว พอเราก็ได้ยินก็ของขึ้น มึงไม่อยากเป็นเมียกูหรอ แต่ตอนนี้มึงก็โดนกูเย็ดอยู่นะ แล้วออยก็ร้องไห้ขึ้นมาอีก ไอ้เลว ไอ้ชั่ว ไม่ต้องมายุ่งกับกูอีกเลย เท่านั้นแหละผมก็ตะบีตะบันซอยออย สักพักนึงออยก็ร้อง อื้อออออออ อื้ออออออ เสียวแล้วใช่มั้ยล่ะมึง ใช่ค่ะผัวขา มึงยอมรับกูเป็นผัวแล้วหรออีออย ใช่บีเป็นผัวเขาเป็นคนแรกของเขานะ อย่าทิ้งเขาไปนะ อื้อออออออ ออยจะเสร็จแล้ว ผมก็แกล้งหยุด ออยบอกว่าหยุดทำไม ผมก็แกล้งถามว่าตกลงออยยอมเป็นเมียเราแล้วใช่มั้ย อื้อออออ ยอมเป็นเมียบีแล้ว อย่าทิ้งเราไปนะ ผมก็เลยเย็ดออยต่อจนออยเสร็จ แล้วออยก็ถามว่ายังไม่เสร็จอีกหรอ ผมก็บอกว่าใช่ยังไม่เสร็จ ผมก็เย็ดออยต่อ พอผมจะเสร็จแล้วผมก็บอกออยว่า ขอแตกในนะ (แต่ใจจริงยังไงผมก็แตกในอยู่แล้ว) ออยบอกว่าอย่านะ เรากลัวท้อง ผมก็บอกว่าก็ได้ออย จากนั้นผมก็แตกในใส่ออย ออยก็ร้องโวยวายแตกในใส่เราทำไม ไม่กลัวออยท้องหรอ ไม่กลัวหรอก พอผมเอาควยออกมา น้ำก็ไหลย้อยออกมาจากหีออยเต็มไปหมดเลย ผมก็ขึ้นไปจูบออยบอกว่า เมียจ๋า น่ารักที่สุดเลยนะ เราแอบชอบออยมาพักนึงแล้วนะ อื้ออออ เราก็ชอบบีเหมือนกัน ออยก็ขอร้องว่าเมียไม่หนีไปไหนหรอกนะ ซื้อยาให้ออยกินด้วยนะ จากนั้นผมก็ไปซื้อยาคุมฉุกเฉินให้ออยกิน เรื่องก็มีเท่านี้แหละครับ

mikoto2288

เรื่องมันดิบมากเลยนะ

เพียงแต่ตัวละครมันขาดความลึกในแง่การนำเสนอ

ผมอ่านแล้วไม่สามารถรับรู้ได้เลยว่าออยเป็นผู้หญิงแบบไหน ไม่สามารถรู้ได้เลยว่าออยเปลี่ยนจากเกลียดที่โดนข่มขืนเป็นรักได้ยังไง เพราะในชีวิตจริงไม่มีใครรักกันเพราะโดยควยไปถูหี มันควรมีเหตุผลอื่นๆรวมด้วย

รวมไปถึงการดำเนินเรื่องที่เร็วจนขาดรายละเอียดของฝ่ายหญิงและฝ่ายชาย

แต่วัตถุดิบเช่นการปูเรื่อง แนวทาง มันดีและชัดเจนแล้ว

มันมีแนวทางเรื่องเสียวแนวข่มขืนบางเรื่อง ที่นำเสนอแนวทางเฉพาะฝ่ายนักข่มขืนเท่านั้น เอาสันดารดิบนำ ไม่มีความรัก ไม่มีความเห็นใจ มีเพียงแค่ความเลวและกามเท่านั้น แล้วใช้จุดนี้เป็นจุดแข็งในการจบเรื่อง เช่น การแบล็กเมย์ การมอมลักหลับ แล้วตบด้วยการถ่ายคลิปเอามาแบล็กเมย์อีกทีเพื่อปี้ครั้งต่อๆไป(แต่ฉากจบไม่ค่อยสวยนักหรอก สำหรับพวกชอบข่มขืนแนวนี้)
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

devilzoa

solosealer

มาแถวนี้ 
สงสัย จะเคลมทั้งกลุ่ม(สาวๆ) แน่เลย