ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Komugiiro Sunday สาวแกลที่รักเธอ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 09, 2018, 06:57:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joker-

Reggal

เดี๋ยวก็ชวนไปติวที่บ้านซะหรอก พ่อจะจัดให้คลานกลับบ้านเลย 5555

hot2day

ขอรับข้อเสนอของนักเรียนก็แล้วกัน  ::Oops::

garothegold

ชอบลายเส้นของคนวาดแกมากๆๆเลยและวาดได้สะใจดีตอนเอากัน ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับชอบมากๆๆ

MMJ

เปลี่ยนเป็นสาวแกลเพราะอาจาร์ยมั้ยคะ 55555555 ขอบคุณนะคะ

alarbebday1

แอบเลงอาจารญืไว้แล้วที่เหลือก็แค่ทำตามแผนอ่อยสินะ

syndromz

เด็กสมัยนี้มันร้าย วางแผนจับอาจารย์ทำผัว

Crypt

วางแผนมาล่วงหน้าแล้วสินะ มีเมียเป็นนักเรียนเด็ดจริง ๆ 

Liftzthekop

เจอนร.อย่างงี้ไม่ยอมก็ต้องข่มขืนล่ะว่ะ 555

siwapol55

สาวแกลแบบนี้ อยากได้มาเป็นแฟนบ้าง ทั้งฉลาดทั้งน่ารัก
ขอบคุณมากครับ

l3urnhee

อยากเรียนต่อครูกันเลยทีเดียว เจอนักเรียนแบบนี้

karnkarn

นักเรียนสวยหุ่นดี เป็นอาจารย์นะเย้ยันเช้า

(S)Kater

อาจารย์ [Kai Hiroyuki] วาดได้ใจเหมือนเดิม + กับท่านฮิปเป็นคนแปลก็ยิ่งฟินเข้าไปใหญ่

ตอนแรกจุดยืนจารย์ดีมาก หลังๆชักไม่น่าเชื่อถือ ผมก็นึกว่าเธอแอบรักจารย์ แต่ก็ใกล้เคียงมั้ง

สรุป จารย์ได้เมียเพลียแน่นอน ต่อจากนี้ทั้งสอนทั้งเสียวทุกวันทุกคืนเลยเชียว ไชโยโห่ฮิ้วว

::DookDig:: ::DookDig:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

ขอบคุณมากๆคร้าบ สนุกจริง
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย