ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Herio] Oshikake Youko-sama | Assertive Fox Spirit [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 09, 2018, 06:48:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohm2999

เทพให้พรด้วยร่างกายตัวเองเลย สุดยอดจริงๆ

Joker-

ตัดหูตัดหาง และลิ้นอันยาวเฟี้ยวออก ก็โอเลยนะ

Reggal

::Hmmm:: เป็นผมนี้จัดตั้งแต่เอานมมานาบแล้วว 555 อ่อยขนาดนี้ จัดไปเถอะ มีแต่ฟินกับฟิน

yoshitoki

ขอบคุณครับ แบบนี้ก้อมีด้วยเหรอ เออไม่ทราบว่าศาลเจ้าแห่งนี้ตั้งอยู่จั่งใด๋จะไปบนบานสานกล่าวไว้บ้าง จะได้มีอย่างใครเค้าสักหนึ่งอนงค์ จะได้ไม่เหงาใจ ::Crying::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

BabyFace

ชอบภาพตอนทำอาหารดูเซ็กซี่จัง  อยากมีแมวแบบนี้บ้าง  มองว่าเป็นนางแมวครับ

MMJ

เหมือนกดกาชาแล้วติด ssr 55555555555 เทพน่ารักกกอย่างกับเด็กๆ ::WooWoo::

ของคุณค่ะ

jw4321

Crypt

เทพเอางี้เลยสินะ แหม ได้เพราะความเหงาสินะ

J keeper

เทพจิ้งจอกขี้เหงานี่เอง  อยากมีโมเม้นนี้บ้าง  เคยคิดนะมีแฟนเป็นวิญญาณมันจะดีแค่ไหนหว่า(ตอนนั้นยังโสดเลยเพ้อเจ้อไปเรื่อย)ถ้ามีแล้วสวยแถมเอาอกเอาใจเราดีคงจะดีไม่น้อย(เหมือนโปเยโปโลเย) เรื่องนี้เลยโดนใจมากๆ

ว่าแต่ทำไมญี่ปุ่นเกาหลีเขาถึงชอบเขียนให้เทพจิ้งจอกเป็นสาวเจ้าเล่ห์ล่ะครับ  มันมีนัยยะมั้ยเนี่ย  หรือจะบอกว่าผู้หญิงเจ้าเล่ห์กว่าผู้ชาย...อืมมม  อันนี้ก็ไม่รู้นะ  ค่สังเกตุแล้วมันคิดมาได้แบบนี้

DARKAXL

แหม ได้เทพจิ้งจอกเป็นเมียแบบนี้ เป็นเราก็ถือว่าโอเคล่ะนะ คนโดดเดี่ยวมาเจอกับเทพโดดเดี่ยว เข้าก๊านเข้ากัน ::GiveMe::

alaaum

ศาลเจ้านี้อยู่ไหนครับ จะได้ไปไหว้มั่ง

acerolar

::GiveMe:: อยากมีเทพเจ้าให้พรอย่างนี้บ้าง พระเอกเราสมหวังสุดๆเลย แต่เทพเจ้าแปลงร่างให้หูและหางหายไปไม่ได้หรือ ยังไงก็สวยอยู่ล่ะ กอดให้หายเหงาทุกคืนเลย

hint.dusadee

เรียกได้ว่าได้โชค 2 ชั้น ได้ทั้งแฟน ได้ทั้งเทพ

siwapol55

ตอนแรกมาขอแค่ให้ได้เปิดซิง สุดท้ายได้แฟนที่เป็นเทพซะงั้น
ขอบคุณมากครับ