ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 14

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 10, 2018, 02:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ddcc7895

สรุปเหมาหมดทั้งร้านสินะ คนปกติคงต้องเสียแต่พระเอกไม่

ovident

แบบนี้ต้องหาสายลับให้เจอแล้วจับมาเข้าสังกัดซะ จะได้ไม่มีคนไปฟ้องเสี่ยอีกก

Paradise

ต้องปิดปากสายลับสิครับ เอาให้เยินเลย

milan

เจ๊ใหญ่ต้องโดนแล้วถึงจะคอลโทรลเจ๊รองๆได้

กฤษดา บุญมา

rich family

rich family

dawdom

ngvgas

ดีใจที่สุดที่นายทีกลับมาแล้ว
แถมจัดพี่น้ำขวัญใจไปอีกดอก

จรัญ บุญชู

จัดการเจ๊น้ำไปแล้ว...แต่ต้องระวังเสี่ยนะครับ...ถึงตายได้นะ

nu.usa

Pooh

phet.79

ยอดชายของเราจะเลื่อนเป็นผัวผู้จัดการก่อน หรือโดนลูกน้องเสี่ยตื้บก่อนต้องมาลุ้นกัน